Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wa Musoma wanageuzwa kama chapati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 30, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Wananchi wa msoma wameomba serikali iache kuwagaeuza kama chapati.
    Kwamba walianza kwenye shida ya Umeme, wakawageuzia kwenye shida ya mafuta, na sasa wapo wanachakachuliwa kwenye sukari.
    Wanaomba serikali iwawekee kituo cha mafuta Musoma ili kuweka ushindani wa Vituo vilivyopo. Mia
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hiyo kali mzee
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Loool!! Mia
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maneno ya yule jamaa mwenye mashavu makubwa aliyeonekana kwenye TV jana. Kumbe uliibamba ile!
     
  5. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 631
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Bado,mtageuzwa kama samaki kwenye kikaango,pooooole samaki poole!!!!!!wanavyok................
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu naona mie ndiyo nimekuwa mhanga mkuu wa wageuzwaji wa musoma, maana jana nimeuziwa petrol sh 6500 kwa kila lita moja. Kwa mwendo huu itabidi tuangalie uwezekano wa kupandisha bendera ya Kenya ili tujiondoe Tz kabisaaa.
     
Loading...