Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wa Kwimba poleni sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LWAKAPISI, Jul 15, 2011.

  1. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hivi bungeni yupo anachangia mhishiwa mansoor mbunge wajimbo la kwimba,anaunga hoja ya ngereja mkono,lakini maelezo yake anasema kati ya kata 15 zilizopo jimboni kwake ni moja tu yenye umeme,hivi kweli huyu ni mbunge au shati,ila sishangai sana maana ccm wengi wapo vile.poleni wanajimbo la Kwimba
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nimemsikiliza huyu mh. mansoor yaani nimestaajabu mpaka nimecheka

    kilaza full time
     
Loading...