Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wa jimbo la Mwigulu waisubiri kwa hamu M4C mamia kurudisha kadi za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndulungu, Oct 6, 2012.

  1. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wananchi katika jimbo la mwigulu nchemba wamesema wanaisubiri kwa hamu vuguvugu la mabaliko(M4C)katika utafiti uliofanywa katika vijiji mbalimbali vya jimbo hilo vikiwemo ulemo,kinampanda,ndago,kiomboi,shelui na kiteka wanasema wamechoshwa na tabia ya mbunge wao kutumika kama kipaza sauti cha mafisadi ndani ya ccm,aidha wanasema sababu nyingine ni kushindwa kutoa ufafanuzi kutokana na tuhuma zinazomkabili za kuchochea vurugu katika mkutano wa chadema kijiji cha ndago yasemekana mbunge huyo alikodi gari lililowapeleka vijana kufanya fujo kwenye mkutano wa chadema.hivyo basi kitendo hicho kimewaudhi wananchi na mamia kati yao waahidi kurudisha kadi za ccm pindi M4C itapowadia jimboni humo.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ooh!...oooh!!
     
  3. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha haaa sio kivile ndugu yangu nchemba hiyo machine nyingine iramba ni nomaaaaaaa ene kukaa kulyambaaaa leka mbwane umosego wasowee.
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hivi si alinunua madawati 50 na hili jimbo si ndio linaongoza kwa nyumba za tembe
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ohoo huyu jamaa ataua watu nyie chezeni kwenye jimbo lake
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tunasubiri kwa hamu siku hiyo maana ndio funga funga kwa ccm na vibaraka wa mafisadi
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    usitishe watu yeye ninani au watu? hana chochote ni kichaa wala wananchi wasiongope maana ujinga wake ndio unawafanya wamkimbie yeye
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa dua zake zote ni M4C isifike katika jimbo lake.
     
  9. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwigulu wewe ni Member humu Upo tayari kuwakaribisha Makamnda wa M4C Nyumbani kwako na mkapata chakula cha mchana na :A S-coffee: kama alivyo fanya Membe?Au wewe Siasa unaichukulia kama ni Uadui?

    Nowdays votes are not interested with Process/stories/Propaganda, they need result......
     
  11. Ayoub Idd

    Ayoub Idd Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    WATU WANAULIZIA SANA TAREHE YA M4C WATASHUSHA MZIGO WA SERA. Hata iramba mashariki kama Iguguno, Milade, Nduguti, Kinyangiri, Ibaga.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mzinzi Mwigulu
     
  13. Ayoub Idd

    Ayoub Idd Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    USIPOKUFA LEO UTAKUFA KESHO. Haina haja kuogopa kifo hasa kufaa kishujaa.
     
  14. Ayoub Idd

    Ayoub Idd Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    MABADILIKO HAYAZUILIKI HATA SIKU MOJA. Unaweza kuzuia kivuli kisitembee lakini huwezi kuzuia MABADILIKO.
     
  15. i

    ibange JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nchemba ana siasa za kitoto sana hili jimbo ni afadhali achukue dr mkumbo
     
  16. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dr Mkumbo abaki udsm tuu na abaki kuwa mshauri wa chama.ila Guu la chemba lazima ang'oke 2015
     
  17. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hao wanyiramba hawaeleki eleweki kuna wakati walishirikiana na huyo mwehu kumvalisha Mbwa bendela ya chama chetu cha Ukombozi! (CHADEMA)
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nahisi harufu ya damu Mwigulu ataua mtu huko
     
  19. t

    tininti Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lake kikonga mayu, mimi ni rafiki yake mkubwa tangu enzi zile namwandikia notes za History Ilboru 1997. Kwa sasa tumetofautiana kiitikadi kwa kuwa mimi ni CDM ila urafiki bado upo, jamaa anawasiwasi sana na M4C. Si kama nazungumza kishabiki huu ni ukweli kwani namfahamu kwa karibu mno. lindila ukimbwela.

     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Peopleeeeeeeeeeeee!!!
     
Loading...