Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wa Iramba Magharibi Wamuomba Dk. Kitila Mkumbo akagombee Ubunge kule kwa Nchemba.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, Sep 27, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kutokana na msimamo usioteteleka alionao Dk. Kitila mkumbo katika kuwatetea wananchi......pasipo kuogopa kunyimwa mkataba kama ilivyo kwa Baregu na Rwaitama............ameombwa na wananchi agombee jimbo la Iramba magharibi ili ashirikiane na Tundu Lissu kwa Ukaribu ili kuahkikisha Iramba yote inaendelea.

    Ikumbukwe kuwa kwa sasa Mbunge wa Iramba Magharibi ni Mwigulu Nchemba ( Mchumi 1[SUP]st[/SUP] Class!!)
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sasa`tena naomba wadau mnilez ; Hivi yule Kibajaji a.k.a Lusinde anawania nini kwenye NEC ya ccm? sijaliona jina lake
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ikiwa hivyo itakuwa ni kitu chema sana.
     
  4. j

    jigoku JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tumuunge mkono Dr K Mkumbo akawakomboe wananchi wa Singida Magharibi kwa kuwasemea kwenye vikao vya halmashauri na bungeni.lakini pia ni moja ya hatua nzuri ya kuinganisha nchi kwa umoja wetu tukiwa tunaichukua nchi kwenye uchaguzi ujao 2015
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Baadhi itawaudhi lakini itakuwa raha sana endapo ili litafanikiwa
     
  6. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri maamuzi ni yake.
     
  7. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nahisi wananchi wamemchoka MWIGULU, sababu kila siku anashinda igunga na dar hivyo anakosa muda wa kuhudumia wananchi.
     
  8. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo Dakitari Mkumbo hana nia ya kugombea, labda tukusanye sahihi za kumshinikiza.
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Tehtehteheteh.........nimecheka sana ndo lililo baki hilo aiseeeee..
     
  10. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeye mwenyewe ni mwanachama wa jukwaa hili, amewasikia.
     
  11. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari njema,lazima Mchumi wa BOT aondolewe,kufunga bendera na skafu za CCM hazisaidii wananchi.
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maskini chemba.......tehtehteh
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Unamuonea huruma!!!! Kitila mwenyewe ajitokeze hapa atangaze nia. Maana uchaguzi mdogo unakaribia. CCM watafukuzana muda si mrefu
     
  14. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160

    Hawa watu wakikaaa kwenye thread kutoka ni vita. Tangu thread ianze wapo wameuchunaaaaa aisee technolijia hii bana.
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana uwezo mkubwa sana yule!ni msomi asieteteleka,tatizo na sisi huku kinondoni tunamuhitaji sana.
    Japo na wanailamba wanamuhitaji pia!
    nadhani atatumia busara zaidi kujua wapi patamfaa zaidi japo nasikia tayari ameshaanza kuwekeza nguvu kubwa iramba.
    Jamaa huwa anafanya ziara za mala kwa mala kule.
     
  16. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Ile damu ya kijana waliomuua kule ndago bado inamtafuna
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Aisee sasa kinondoni..........mmeshamtamkia kuwa mnamhitaji au anelewa tayari. Huyo mbungr aliyeko sasa ataua mtu. Mh. AZan
     
  18. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    kitila alifanya mauaji kule ndago na kesi inaendelea mahakamani,haijulikani itaisha lini.
     
  19. A

    Ame JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    I myself dont advice him kwenda huko maana anaweza katika nafasi yake akawasaidia wananchi wa Iramba kwa urahisi zaidi kuliko kwenye kiti cha ubunge ambacho anapaswa kukifanya ni kumsaidia kijana mmoja kuchukua hilo jimbo then wanapiga kote kote from academics na politics kuuondoa umasikini wa wana nchi wa Iramba.
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    hupati mume humu hata ujipendekeze vipi!!! Utamaliza mikorogo yote.
     
Loading...