Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wa Arusha wang'aka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LENGIO, Aug 15, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baada ya mkurugenzi wa manisipa ya Arusha kutangaza pikipiki kulipa ushuru wa maegesho, madereva wa pikipiki na wamiliki wa pikipiki wameapa kutokulipa na na wameapa kuwashambulia watoza ushuru hao.

    Wanasema serikali kuu imewasamehe kodi ya mapato sasa Manispaa wanataka kuwakomoa.

    Wanasema kwa kuwa hatuna mbunge ndio wanataka kutukomoa.Pia wapanda pikipiki wamesema wako tayari kuwasaidia.

    CCM kwa mtindo huu msitegeme lolote arusha.Mkurugenzi na Thomas munis hawaitakii Arusha mema
    .
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi hukumu ya rufaa ya kamanda Lema ni lini?
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The future will tell who was right-Fidel Castro
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM inazidi kujichimbia kaburi Arusha
     
  5. bayonamperembi

    bayonamperembi JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hili tangazo hata mimi nimelisia. Kwa jinsi waendesha pikipiki wa Arusha walivyo na ushirikiano, sidhani kama kuna hata mmoja atalipa hiyo 500 ya ushuru. Ukimfuata mmoja wanakuja kama 50 kuleta noma.
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwahiyo mnataka wasilipe kodi sio na huku wanafanya biashara?
     
  7. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wananchi wenzetu wa Arusha, Tuanaomba mfahamu kuwa serikali kuu imeondoa kodi ya mapato, kupisha serikali za mitaa kupata vyanzo vya mapato. Ushuru unao tozwa na serikali za mitaa (Manispaa, miji na wilaya) ni ushuru halali na wa kisheria. tunawaombeni mtii sheria bila shuruti, kwani kila muwaonapo polisi wamebeba bunduki, hawalengi kupiga ndege, bali wale wasio penda kutii sheria bila shuruti. Kule kituoni, kuna bunduki nyingi,ambazo nyingine hazijawahi hata kutema risasi hata moja. na idadi ya risasi zilizopo kituoni ni zaidi ya chroloquine zilizopo Mount Meru. Tunawapenda, Tunawahitaji, na hivyo, tunawaomba mtii sheria bila shuruti. Hatutawaunga mkono kwa kutotii sheria.
    "MUNGU AWAHURUMIE SANA, MTII SERIKALI ILIYOKO MADARAKANI, KWA KUWA IMEWEKWA NA MUNGU"
     
  8. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii ongezea na ct scanner ya kuangalia risasi ilipo imehujumiwa na madokta sasa subirini tuwaonyeshe udhaifu kwa vitendo
     
  9. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kama hicho mwalimu akimchapa mwanafunzi anamsaidia kujifunza ccm kanyaga twende arusha
     
  10. D

    Deofm JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    changanya na akili yako mwenyewe. Tupo tayari kuhamishia jeshi zima hapo arusha ili tanzania iendeleze ile sifa yake ya kuitwa kisiwa cha amani.
     
  11. kijenge

    kijenge Senior Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimesikia hilo tangazo.nawasi wasilipe wawachape wakiwafuata serikali imewaondolea kodi ya elfu 30 kwa mwaka huyu anataka kila siku 500 kwa mwezi 15000 kwa 180000 bora ipi wamepunguziwa nini? Lema na miliya rudini arusha mpambane na huu ufisadi wa ccm.alafu we thomas una mungu kweli wewe?hizi pikipiki kwa mwezi mwenye pikipiki analipewa 30000 we unataka 15000 mko shea ccm muogopeni mungu.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    kwahiyo wana Arusha hawataki kuchangia maendeleo yao?!
     
  13. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tutawaunga mkono kama mtapigania haki, na siyo kutotii sheria halali za nchi. Wana Arusha tuwafahamu kwa ujasiri wenu, na kweli Arusha ni mfano wa kuigwa, huwa tunawaunga mkono pale mnapokuwa na vita ya haki. Katika hili, hatuungi mkono. "TII SHERIA BILA SHURUTI"
     
  14. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mungu yupi?
     
  17. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    machalii msigome bana
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Baada ya kukurupuka kuamru madereva wa pikipiki maarufu madereva toyo wawe wanalipa parking fee ya 500 kila siku hali ambayo ilipigwa waziwazi na madereva hao huku wakipanga kuandamana hiyo hisho, mkurugezi huyo ameibuka na kusema tangazo hilo limekosewa kwa lazima awashirikishe kwanza madereva hao, akaulizwa kwani nani katoa tangazo likiwa na sahihi na mhuri wako akasema atafanya uchunguzi...source: sunrise
     
  19. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ana mapepo, aende kuombewa
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    mimi naona ni muonga, kwanza alianza kwa kuwataka wafanya biashara ndogondogo waondoke kupisha ujenzi wa barabara wakagoma wakimwambia awaelekeze pakwenda kufanyia biashara zao baada ya wafanybiashara kuungana na kutishia kuandamana kama ilivyotokea mbeya akamywea..
     
Loading...