Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wa arumeru kuvamia mashamba ya "singa" leo usiku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nsami, Apr 19, 2012.

  1. n

    nsami Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Leo ifikapo saa nane usiku wa manane wananchi wa arumeru wameazimia kuvamia na kugawana eneo moja hapa Arusha maarufu "kama shamba la kwa singa" ni eneo lililo jirani na mji mdogo wa Tengeru. Nimeenda kuliona eneo hilo mara tu baada ya kupata taarifa hizi kutoka kwa mwananchi mmoja aliye katika mkakati huo leo asb, na baadae nikapata uhakika zaidi nilipoongea na baadhi ya wananchi waliosema pia wamejiandaa vyema kutekeleza mkakati huo!

    Source: Wananchi wa arumeru!
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,637
    Trophy Points: 280
    Sasa jf ni polisi?
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa hii mikakati usingeileta humu mapema polisi watastukia ingetakiwa iwe suprise attack
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Waacheni watu wakajikombolee ardhi yao! Hatuna serikali
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ya tandahimba sasa arumeru,kachukueni nchi yenu bana,raisi mwenyewe kaenda kumsalimia kocha,twende kazi
     
  6. n

    nsami Senior Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haahaaaaaaaaaa! JF sio polisi ila nimetaka kuwataarifu wenzangu na mimi tusioweza kununua ardhi kutokana na kipato chetu kuwa kidogo pamoja na bidhaa hiyo kuwa ghali especially pande za A-Town ili waje kupata japo kiraka cha ardhi, ila kwenu nyie akina Mkulo na Mponda mnaoweza kukarabati nyumba kwa milioni 480 habari hii yaweza kuwa "the right information to the wrong person"
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni vyema polisi,wanajeshi na vyombo vyote vya usalama vikipata taarifa.kimsingi nguvu ya umma hawezi kuzuiliwa na mtu yoyote.polisi walishindwa kitefu itakuwa hapo tengeru?
     
  8. n

    nsami Senior Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi wetu hawana shida wakipata taarifa sasa hivi kama sio za maandamano ya CHADEMA ujue watakuja kesho mchana! Ukizingatia polisi wengi hawana viwanja unaweza ukawakuta wameshapiga kambi huko wakijipimia hatua!
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,637
    Trophy Points: 280
    umejieleza vizuri nia ya taarifa yako, chunga kicheko, kilimponza Le mutuz@dodoma city akakosa ubunge wa east afrika
     
  10. C

    Chokler Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Our time is now people what we need is Tanzania for Tanzanians not Tanzania for interested investors who help us nothing but we help them to be much rechier and we going very much poorer.... Just let them go for their land.
     
  11. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa kwa nini umekuja kusema kuwaharibio wenzio mipango yao? ungenyamaza ungepungukiwa kitu?

    UMECHEMSHA SANA HAPA.
     
  12. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inabidi wewe ushughulikiwe nao ukiharibu kitu kwa kutoa siri ya watu.
     
  13. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aisee hii baba v nimeipenda sana yaani vasco yuko brazil kumsalimia maximo huku nyuma kila mtu achukue chake
     
  14. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache Wameru wajikomboe kwani hata Makaburi hawana waache wagawne
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Washaenda tayari? Manake saa nane ndo yaja hiyo...
     
Loading...