Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WANANCHI vs SERIKALI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mosachaoghoko, Jul 24, 2011.

  1. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajf kati ya wananchi na serikali ni nani mwenye kuwa na final say kwenye jambo lolote linagusa mambo ya kitaifa
    mf. Huku kukatika kwa umeme mara kwa mara kunakopelekea bei ya vitu kupanda kwa sabb ya gharama kubwa ya uzalishaji hivyo kufanya maisha kuwa ghali kwa wananchi wengi wenye kipato cha chini huku mafisadi wakigawana posho na ujira wa mwia je wananchi mnasubiri kuwambiwa nini cha kufanya au mnataka kuchekwa kwa umbumbu wenu wa mbio zetu toke uhuru
    Nawasilisha
     
Loading...