Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi upatikanaji wa huduma ya Afya upo mikonomi Mwetu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtuhurumawazo, Jun 29, 2012.

  1. Mtuhurumawazo

    Mtuhurumawazo Senior Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siamini kuwa chama kilicho shawishi wananchi na kusaini mkataba wa kuongoza nchi hii kwa lengo la kuleta maendeleo na kutoa huduma muhimu ikiwa ni pamoja na afya. Leo hii huduma hii naikosa nikimaashanisha kuwa serikali imevunja mkataba huu (breaching the contract). Sasa sina sehemu ya kuishitaki ila nashawishi wananchi kuandamana kuishinikiza serikali ili tupate huduma hii muhimu.
     
Loading...