Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi tutangaze vita dhidi ya police

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chigwiye, Feb 24, 2012.

  1. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    coz hawana utu kwetu,hawana uzalendo kwa taifa,hawana huruma na raia.Hatuna silaha za moto kupambana nao,tutumie Mikuki,mishale,mawe kila tumwonapo akiwa peke yake na kukimbia hadi watakaposhiks adab
     
  2. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie mmoja wapo sina urafiki na polisi waliojaa unafiki mtupu na watapata laana ya Mungu.
     
Loading...