Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi tutaendelea kuporwa mpaka lini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 17, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Jeshi la polisi nchini linatakiwa kuwa imara katika kukabiliana na wahalifu ambao wamekuwa wakiwavamia watu na kuwapora pesa na mali zao, kisha kuwajeruhi kwa vipigo.

    HUYU KAKUMBANA NA WAHALIFU HAO
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mkazi huyu wa Kijitonyama ambaye jina lake halikufahamika, alikumbwa na dhahama la vibaka akiwa amejipumzisha barazani mwa nyumba anayoishi ambapo licha ya kumpora simu yake, walimcharanga kwa mapanga.
     
Loading...