Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi tunaanza mgomo rasmi leo (PAKI GARI BARABARANI) kwa pamoja tunaweza kubadilisha nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Livanga, Aug 9, 2011.

  1. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wandugu naomba kuwataarifu kwamba leo tutaanza mgomo rasmi wa kuikataa serikali kwani imeshindwa kufanya maamuzi muhimu kwa taifa kama vile mafuta, umeme ufisadi na kero nyingine mbali mbali ambazo wanazijua wamefikishiwa bila majibu.

    so leo ifikapo saa 11 jioni muda wa kutoka maofisini ukishaingia kwenye main road funga vioo vyako zima gari shuka kuashiria kuikataa serikali na kuishiwa mafuta. kumbuka huu ni wito kwa watanzania wote na tunaimani tuko pamoja kwa ni sasa tumechoka serikali isiyokuwa na maamuzi muhimu na magumu.


    PAKI GARI HAPOHAPO KWENYE MAIL ROAD MARA BAADA YA KUINGIA KWA MAIROAD. WATANZANIA KWA PAMOJA TUNAWEZA
     
  2. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watagoma wachache. waalike na wenye pikipiki. maguta na baiskeli bila kuwasahau wa vibajaji
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    ok. Hivi ni Dar au kote kote?
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haya sasa!! Unafiki wote umetufikia kwenye mifupa, lipi lingine tulilobakia nalo????????????
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mi gari yangu tayari iko barabarani imekaukiwa mafuta.
     
  6. regam

    regam JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Niko morogoro mafuta hakuna, mabasi yanayotoka mikoani yamepaki. Nilitakiwa kurudi leo dar lakini mafuta hakuna vituo vyooooote. Aaaaaaaagh!
     
  7. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni kote kwani wote ni watanzania na wanaongozwa na serikali hii ambayo inanuka uchafu
    Wote wanahusika waendesha bajaji pikipiki baiskeli na hata waenda kwa miguu kwani wote wanaongozwa serikali hii hii.
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Hali ni ngumu!
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja maana huu ni upuuzi mkubwa tunaofanyiwa nasisi tuko kimya tu kama mazoba!
     
  10. l

    lyimoc Senior Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  11. l

    lyimoc Senior Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwapamoja tunaweza tukatae kuibiwa,kunyonywa,na kunyanyaswa kwenye nchi yetu, hima Watanzania tuamke tuikatae serikali
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jaji Makame, ni hapa ndipo ulipotufikisha mara baada ya kusaidia kukwapuliwa kwa kura zetu hapo mwaka jana. Natamani kukuona sura yako ulivyo kwa wakati huu ambapo taifa la Tainzania moja kwa moja tunaelekea shimoni kwa msaada wako wewe!!!!!!!!!
     
  13. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ujumbe huu si kwa watanzania ninaowafaham mm.watz
    1.Ni waoga
    2.Wazembe wa kufiri
    3.Wanafanya maamuzi kinjaa njaa i.e mwenye hela ni tishio mpaka ikulu.
    4.Hawajajua nguvu ya mitandao ya kijamii.
    5.Akili zao zimefunikwa na magamba la chama
    Kwa hyo ndugu yangu utaenda peke yako
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ****** must go within 24 hours. Sijaona Rais goigoi kama huyo
     
  15. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hili siyo la kuleta mzaa peoples power ina nukia tz. Kama wauza mafuta wana goma kwanini na si wana nchi 2c fanye ivo.
     
  16. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Unachosema ni kweli lakini sio kwa sasa nimeona watanzania walivyochukizwa na hali halisi ya nchi yao nina imani sitakuwa mwenyewe mara ifikapo saa 11 leo jioni naomba na wewe ushiriki kuwafikishia na wengine ujumbe huu ambao sio wasomaji wa JF
     
  17. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    that is done,nimeshahamasisha na wenzangu wote ofisini,bila kusahau na gesi pia imepanda bei, JK kubali umeshindwa
     
  18. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona sijaona akina kova na wenzake wakitoa tamko? Au nao waandishi hawana mafuta kuhudhuria press conference!
     
  19. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Yaani bei ya gesi nimeiona leo kwenye gazeti sikuamini nikadhani ni mzaha haya maisha haya yatatufanya tukose kabisa hamu ya tendo yaani full ma stress
     
  20. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama serikali imeshindwa kuwachukulia hatua hawa wenye vituo vya mafuta, tutachukua sheria mkononi. Tutawakamata sisi wenyewe! Tunasubiri tamko la serikali ndani ya masaa sita, la sivyo moto utawaka. Tumejipanga!
     
Loading...