Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi tufanye nini kama hatuna imani na Spika wa Bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fasta fasta, Feb 21, 2011.

  1. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wanajf ninaomba niileta hii theory hapa tujadiliane kama linawezekana. Bunge lililopita halikuwa nzuri sana kwa sababu kulikuwa na udikter ndani yake je kama bunge la mwezi wa nne litakuwa kama hili la juzi tufanye nini kwa sababu spika anatupotezea muda kwa maslahi anayoyajua mwenyewe wakati sisi wananchi tunaumia. Tunajua kuna wabunge walikuwa na uchungu sana hasa masuala yanayogusa jamii kwa sasa lakini hawakupewa muda wa kujadili. Tunaomba kama kanuni na sheria za bunge zinaruhusu wananchi kushinikiza kuondolewa kwa spika japo kuwa ni chaguo la wabunge.
     
Loading...