Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi Mtwara Mjini wafanya maandamano makubwa kupinga gesi kusafirishwa kwenda Dar!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Dec 27, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,607
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 48
    Nipo hapa pande za Bima watu ni wengi mno, foleni ni kubwa sijawahi ona, waandamanaji/wapigananji..wanazunguka barabara kuu huku jeshi la posilisi likiwa nyuma yao lengo kubwa ni kupinga utoaji wa gas ielekee daslam...nyimbo nyiingi wanazoimba ni kwamba hawamtaki hasa ghasia wala mkuchika na gas isiwafate bali wao waifate ilipo....

    NB: Kwa hali hii naona watu wa mtwara tumeanza/wameanza kujitambua!! Impact yake gas ikihamishwa itakuwa kubwa kuliko maelezo...we still keep in watching...GAS KWANZA, VYAMA BAADAE!!
    More photos to come soon!!Stay tuned!!
    Photoz: UPDATE
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Ni haki yao kikatiba kutoa mawazo yao hatahivyo hawapaswi kupongezwa kwa kufuata sera za kikanda badala ya kinchi
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,719
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    mkoa wangu upo nyuma sana, hizo tetesi za kukataliwa hawa wa ghasia zilianza kama mzaha sasa zinajitokeza. gas inapelekwa dar wenyewe hatufaidiki wapi na wapi?
     
  4. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Nawatahadharisha wawe waangalifu,wasijepigwa na kitu chenye ncha kali kutoka mita mia tatu...magamba wana hasira nao ila wamesahau kuwa wao ndo chanzo cha haya yote!
     
  5. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ****** ni kilaza wa kutupwa tuna mshauri aachane na wazo lake mapema, asifikiri watu wa Mtwara ni wajinga. Ajiunze kutoka mataifa yenye machafuko duniani, Hawezi jushindana na Peoples Power. Na kwa taarifa yake 2015 imeshakula kwake. Hii ndiyo harufu ya mageuzi inayoanza kunukia Mtwara. Hawa Ghasia na Mkuchika hawana msaada na sisi, hatuwataki...!
     
  6. baba junior

    baba junior JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    wameanza jitambua hapo!vzur wamakonde.
     
  7. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 8,340
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 83
    ....mamba siku ya kwanza kuiona dunia..... unaweza kumweka mfukoni...akishakua atakuweka mfukoni kama punje ya mchele....

    kamjusi tuuuu.....!!!!
     
  8. Atom

    Atom JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Mkiiruhusu ges iondoke Mtwara nawaakikishia hata barabara za lami mtakuwa mnazisikia Dar, Arusha, Mbeya Mwanza n.k
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Naomba na ajitokeze mtu na aeleze faida ya Gesi ya Mtwara kubaki Mtwara...

    Pia aeleze hasara za gesi ile kupelekwa katika miji mingine kama Darisalama....Kwa watu wa Darisalama, kwa watu wa Mtwara na Kwa Watanzania wote....
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,187
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    Good move kama wameruhusiwa...but waangalie wasivunje tu sheria!
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 28,279
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 113
    Mpaka wamakonde wameanza kujitambuwa kweli kazi ipo.
     
  12. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,727
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana Mtwara! Gesi lazima ibaki mtwara.
     
  13. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Ndugu zangu wa Mtwara nyie ni watu makini, msiponzwe na CHADEMA, maandamano si njia bora ya kudai haki zenu, tumieni wawakilishi wenu kuanzia madiwani hadi wabunge watafanyia kazi kupitia serikali yetu sikivu
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 13,668
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 113
    Nawaunga mkono,sio kila siku mnaitwa mikoa ya pembezoni,na nyie mnakubali kuwa wapembeni, msikatae tamaa wala kuogopa vitu vyenye ncha kali.
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,033
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 63
    Big up mlikuwa mnatuangusha sana watu wa uko!
    ingawa kwa hili la gesi dah no comment
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana ,
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,130
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Daaah kwa kweli hali kama ni hivyo Magamba hawana chao tena.
     
  18. T

    Thesi JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2012
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hiyo gesi ikibaki mtwara bila kupelekwa Dar ndo itawafaidia nini? Rasilimali ni vizuri ikajulikana ni za nchi wala siyo mkoa, wilaya au kanda. Kama Mtwara ungekuwa jiji lenye watu wengi na matumizi makubwa na fursa ya kutumia gesi ikapelekwa Dar na kuacha Mtwara hapo kungekuwa na tatizo.
     
  19. A

    Aine JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,616
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Picha please!!!!!!!!!!
     
  20. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Hizi NGOs na vyama vinavyoshabikia maandamano ya watu wachache wa Mtwara watueleze yafuatayo:-

    1. Uzalishaji wa gesi unaofanyika Mtwara
    2. Watumiaji wa gesi mkoani Mtwara

    Wananchi wasikubali kutumiwa na watu wanaotaka kupata maslahi yao kupitia maandamano
     
Loading...

Share This Page