Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi Msata wafunga barabara itokayo Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Sep 10, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa nimepata dakika si chache zilizopita kuwa wananchi maeneo ya Msata wamelala barabarani ili kudai maji kwani serikali haiwasikilizi walichoona ni bora kufanya ni kufunga barabara itokayo Tanga/Arusha kwa kulala barabarani. Magari hayawezi kwenda Dar wala Moshi/Tanga mpaka kitakapoeleweka.

    Habari zaidi tutaendelea kufahamishana
     
  2. Miwani

    Miwani Senior Member

    #2
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watanzania wa sasa sio wa wa miaka 10 iliyopita, kama serikali haitoi huduma muhima ni kuoma tuu mpaka kieleweke
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakati huo huo muda si mrefu raisi wao amesema ameboresha kwa kiwango kikubwa sana "maisha bora ya mtanzania"!!
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kuonya kuhusu serikali kuamua kupanua barabara ile bila kutoa huduma zingine za msingi kama hizo , gharama za kupanua barabara hizo si zingeweza kutosha kuwaongezea wananchi hao huduma wanazozitaka ?

    Angalia hata hizo karakana za kupanua hizo barabara yaani ziko maeneo ya misitu wanachafua mazingira kabisa kule gharama zake ni kuwa mno kuweka karakana kule hata kama ni karibu na maeneo husika ya kutanua barabara hiyo kesho nitapita njia hiyo mimi mwenyewe nishuhudie
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wataondolewa na FFU muda si mrefu kama kawaida, lakini "Message sent"
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hivi msata ni jirani zake!? Mara hii alishawasahau kama hawana maji! kazi kweli kweli
     
  7. M

    Mukubwa Senior Member

    #7
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wale walilala barabarani Tanga walifanikiwa madai yao? na wazee wa EA nao je walifanikiwa? kama ndivyo basi hiyo ndo itakuwa stail ya kudai tunachotaka.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Usisahau digital camera utuwekee picha!
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...and herein lies the case for "Evidenced Pledges"
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani watakuwepo hadi kesho!
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, kwa hiyo Shy keshategua fumbo lake mwenyewe siyo?! talking about omission clauses .... lol
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    Hebu fanya utafiti kama lile bomba kubwa linalopeleka maji Bagamoyo toka mtambo wa Ruvu Juu, linapita Msata. Kama ni hivyo, then ni halali yao kufunga barabara maana wamechoka na upendo wa mama 'boga' ambaye anasuka sana mikeka lakini wanae wanalala chini. Mabomba yapite wapi na maji wapate nani?.Wakisikilizwa watahamasisha vile vijiji ambavyo umeme wa grid ya taifa inavipitia kupeleka umeme sehemu nyingine na wao wakibaki gizaniNa mwisho kabisa inaweza kuwafungua macho watanzania wengi zaidi itakapofika Octoba 2010 kila mmoja akasema "Sidanganyiki".
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Oyaa!! Msata kuna maji tena mengi sana ya bomba, yanatoka Mto Wami, yanapita Msata then Chalinze.

    Huu uzushi, labda kama wamegomea madudu mengine sio maji.
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    sidhani njaa itakuwa imewauma na wamerudi mtaani kujitafutia riziki tena,labda kama watapangiana shifti sawa
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bomba la Ruvu juu halipeleki maji Bagamoyo,Linaanzia Mtambo wa Mlandizi (Ruvu Juu) na kuambaa na Morogoro Road mpaka Kimara-DSM.
    Bagamoyo wanapata maji toka Mtambo wa Ruvu chini ambao upo mbele ya Bagamoyo na yanapita na Bagamoyo Road mpaka Matank ya UCLAS.
    Pengine Msata walipaswa wapate maji toka Mtambo wa Wami ambao unapeleka maji Chalinze.
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inawezekana uzushi kwa kuwa kama Chalinze wanapata maji toka wami,iweje wao wakose na yanawapita?
     
  17. T

    Tluway Member

    #17
    Sep 10, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..Hiyo ni kali wanafanana na waliokosa usafiri wa RITES toka India kwenda Kigoma. Pamoja na hayo mkuu wa kaya kasema hayo yote sawa maadamu mnaonyesha hisia zenu kwake jambo ambalo ameliita muhimu sana lakini si kutatua matatizo yenu...

    kidumu .....
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I see,

    You might be right and also wrong :)

    RC wa Shinyanga alisaidia kuweza kuongea na wananchi wakaachia njia.

    Ni kuwa walikuwa wanauziwa maji na mtu mmoja wa eneo hilo kwa Tshs 500/= kwa dumu moja, akaja mwekezaji mzalendo mwingine akawa anauza kwa Tshs 300/= kwa dumu hivyo wengi wa wananchi wakamkimbia mwekezaji wa awali kwakuwa alikuwa aghali. Tatizo likaja baada ya mwekezaji mpya huyo wa maji mwenye bei pungufu kuwekewa mizengwe na kulazimishwa kuondoka eneo hilo kitu ambacho raia waliona ni uonevu kwao na wakaona suluhu ni kulala barabarani ili kutuma ujumbe serikalini.

    Wameondoka eneo hilo na tukio limechukua takribani saa 1 unusu hivi.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa hivi ili kufikisha ujumbe serikali dawa ndo hiyo mnafunga barabara mpaka kieleweke
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nafikiri itafutwe Strategy nyingine ,serikali ishakuwa sugu,Wazee wa iliyokuwa East Africa Corporation walifunga barabara na wakachuniwa vilevile.Masikini wazee wale sijui walifikia wapi na madai yao?
     
Loading...