Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi Kutokujua KATIBA ya nchi ni aibu ya nani?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kabila01, Jan 7, 2011.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Ukifanya tathimini unaweza kukuta asilimia 80 ya watanzania hawaijui na wala hawajawahi kuiona katiba ya nchi yao ya Tanzania. Wakati huo wanasiasa wanasimama majukwaani na kusema kiwango cha elimu hapa nchini kimepanda. hapo najiuliza ni elimu ipi iliyopanda ikiwa Idadi ya Watanzania wasioijua katiba ni kubwa kiasi hicho na mashuleni kuna somo la Uraia linafundishwa kuanzia shule ya msingi
    Ukiangalia hata hao walimu wanaofundisha somo la uraia hawajwahi kuiona katiba ya nchi hii.
     
Loading...