Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi kujitokeza kwenye kampeni za rais kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Original Pastor, Sep 14, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu kufuatilia kwa ukaribu zaidi Kampeni za Rais aliyemaliza muda wake na sasa anaomba ridhaa tena kwa Wananchi wamchague Rais Kikwete nimegundua Asilimi kubwa inayojitokeza kwanza kundi lingine ni wale waliopewa pesa na Kundi linalofuata ni kuwa hawamjui Rais Kikwete kwani ukiangalia utaona watu wanashangaa yaani huyu naye anaomba kura baada ya kustaafu kwa heshima.Hata ukiwauliza wanasema yeye ndo mara ya kwanza kumwona. Mfano. Watu wanoenda kumwona Mtarajiwa Dr. Slaa wanakwenda kusikiliza kazi alizofanya na atakazofanya. Chagua CHADEMA kwa maendeleo ya nchi yako kwani nchi sasa inaliwa na wachache ili tugawane kila mtanzania chagua dr.Slaa
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    True!
    Zaidi sana wanaenda kwa ndoto na matumaini kwamba huenda akagawa t-shirt!
    Actually ni watu waliokufa moyo, na sura zao zinashuhudia hilo!
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Habari ndio hiyo...
     
  4. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Aloyce kimaro, mbunge wa zamani wa vunjo, aliwai kunitonya kuwa, haiwezekani kuitisha mkutano wa ccm ukapata wasikilizaji bila kugawa t shirt, vitenge, na kupeleka magari ya kubeba wagombea
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    wengi pia wanaenda kuangalia kama atadondoka tena...
     
  6. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu anauza sura, pengine jk atamwona
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Amekosa nguo ameamua kuvaa kiloba cha rumbesa baada ya kukichorachora matakataka.
    aisee kwili ccm haina chake this tyme
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :confused2:
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa Sababu ilikuwa ni Mazoea kwa CCM kugawa t-shirt na fedha kwa Wahudhuriaji, na kwa sababu watanzania wengi ni Maskini kiasi cha kutokuwa tayari kuzikosa hizo t-shirt, basi ni lazima wajazane kwa Wingi huku wakitaraji baada ya Mkutano kutakuwa na Pilau ( Dina) na t-shirt na kanga ha ha ha Hawafati sera haoo
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    bila shaka, thanx mkuu hili nalo neno
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wenye akili timamu hata hawaendi kumwona mgonjwa wa kifafa anaelazimisha kuchaguliwa.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Chukua Chako Mapema
     
  13. MAWANI

    MAWANI Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi maoni yangu ni kuwa CCM wanajua kuwa bila T-shet, kanga na fedha hakutakuwa na watu. Hivyo wako radhi kuingia gharama kuwabeba kutoka watokako mpaka pale penye kikao ili watakapoiba kura wakashinda waseme "watu walikuwa wengi katika mikutano yetu... oneni". Lakini jana nilikaa kijiweni kwa masaa (kijiwe hicho ni cha washabiki wa CUF) lakini wanamfagilia Dr. Slaa. ila walisema neno moja ambalo linahitaji kufanyiwa Kazi "kama Slaa hashindi mwaka huu, 2015 ni lazima achukue nchi". Maswali yangu yakawa ni .. Kwanini ashindwe mwaka huu? wengine wakasema "Rais ni kila baadsa ya miaka 10! Wengine wizi... Wengine Wapinzani wamegawanyika n.k. Kijana mmoja wa CUF akasema ... CCM hawatujali, badala ya kupunguza kodi kwenye dizeli na mafuta ya taa, wanapunguza kodi kwenye mafuta ya ndege, nani atapanda...? Ni wao wenyewe. Finaly tukakubaliana kuwa Mtanzania yeyote popote alipo, mwenye kadi ya kupiga kura asiangalie chama, angalia mtu mwenye uwezo.

    Bado tuna kazi ya kufanya, hata hivyo wananchi wengi wako disatsfied! hiyo ni nguvu kwa Dr. Slaa
     
  14. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    vilevile msisahau kwamba watu wanaokwenda kuhudhuria mikutano ya jk wengi wao wanabebwa kutoka maeneo mbalimbali kwa malori na magari ya kukodi ili kuongeza idadi ya wasikilizazi. Ccm wanatia huruma
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kusema humu jamvini kuwa ccm haitakufa ghafla kama mgonjwa wa kifafa anavyoanguka bali itaanza kwanza kufifia mioyoni mwa watu. Na sasa kwa kiwango kikubwa imeshafifia mioyoni mwa watu wengi. Na itaendelea kufifia mpaka itatoweka kabisa ikiwa mwana wa mrisho ataendelea kuwa mkuu wa nchi.
     
  16. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akimwona amfanye nini wakati anaye Salma wake?
     
  17. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi Teamo yuko wapi jamani
     
  18. b

    bobishimkali Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni lugha ya kujiridhisha tu.CCM kwa asilimia kubwa imejipanga vizuri kuanzia maeneo ya vijijini hadi mijini ikilinganishwa na vyama vingine vya siasa.Hivyo,ushindi wa ccm katika kiti cha urais hauna mjadala na kwamba idadi ya watu wanaokwenda kuhudhuria mikutano ya jk wanabebwa na malori kutoka eneo moja hadi jingine siyo kweli. Hakuna chama cha upinzani kitakachoweza kushinda kiti cha urais katika uchaguzi huu wa 2010,na hii ni kutokana na vyama hivyo kushindwa kujipanga vizuri hasa katika maeneo ya vijijini. Nguvu na mbinu zinazotumika sasa na vyama vya upinzani zilipaswa kutumika katika kuvijenga vyama vyao hapo awali, sasa hivi wamechelewa na watakuwa wasindikizaji tu wa ccm. USHAURI WANGU KWA VYAMA VYA UPINZANI NI KWAMBA BAADA YA KUMALIZA KAZI YA KUMSINDIKIZA CCM IKURU KATIKA UCHAGUZI WA 2010, WARUDI NA WAJIPANGE UPYA HASA KATIKA MAENEO YA VIJIJINI,WASIKAE MIJINI KUSUBIRI RUZUKU
     
  19. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani Rafiki angu anafuatilia Mikutano ya CHADEMA amesema yaani kila mtu navutiwa achague CHADEMA dr.Slaa sasa Je CCM si wataiba kura tena, Na hawa Polisi wanatakiwa kujiangalia kwanza sio wapo after CHama Fulani ambacho ni tawala wanakosea. Wawe Neutro kwani hiki chama mnachokipinga ipo siku Itashinda je nyie mtaenda wapi?????????
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huku ni kuishiwa sasa.....hata wagonjwa wa akili wamo?
     
Loading...