Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi kuisusia serikali ya CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Apr 24, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Serikali ya CCM imewadharau watanzania kwa kusema eti ufisadi uliofichuliwa bungeni ni upepo utapita. Nawatangazia umma wote kuanzia sasa tususie shughuli zote za hii serikali kuonyesha machungu hayo, tusiende kwenye sherehe za muungano wala mikutano yote ijayo ya serikali na CCM mtaona watajirekebisha. Tukinyamaza hadi 2015 tumekwisha nchi hii itakuwa gulio la viongozi kujitajirisha bila kuchukuliwa hatua. Nawasilisha mniunge mkono ili nipate ari ya kupeleka katika vyombo vyote vya habari:tushirikiane kukomboa Tanzania
     
Loading...