Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi kuinyima kura chadema!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kadogoo, Oct 13, 2010.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  2. g

    guta Senior Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hizo ni propaganda tu usiwe na pressure time will com.
     
  3. M

    MJM JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwani hawajawakataa wagombea wa ubunge wa CCM mbele ya JK. Uliza Siyame Mbozi, Kigwangala Tabora nk. Hata CCM wamekwishaikataa mbele yake mwenyewe JK hadi anadai wampigie wanayemtaka lakini CCM itashinda kwa kishindo. By the way Chadema ndiyo walitakiwa kuogopa lakini ukiona mafisadi wanaogopa ujue mshindo ni mkubwa.

    Walipewa madaraka, wakalala usingizi...... (Dr. Remmy)
     
  4. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
     
  5. Elinasi

    Elinasi Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Ukisema kila kona unamaanisha nini?takwimu zingekuwepo tungekuwa nala kusema!hizi ni kelele tu za wasiopenda upinzani hasa chadema...ni kama baadhi ya vyombo vya habari wakitokea watu wa5 wakarudisha kadi za chadema wao wanaripoti rundo la wanachama wa chadema warudisha kadi,ulishawahi kusikia (mara ngapi) wa ccm au TLP waliorudisha kadi?inamaana hawapo?HIZI NI PROPAGANDA TU..ndio siasa za ulimwengu wa 3
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Takwimu please, sio kudai tu "kila kona!"
     
  7. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli ww ni kadogooooooooooooo,ukiwa kakubwa utahoji mambo ya kikubwa.
     
  8. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Crap!
     
  9. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tuma jumbe zenye akili dogo!
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    bado hujui kuwa kikwete anazomewa pamoja na wagombea ubunge wake sehemu kibao apitako?.............mbeya walisema hawamtaki siyame, mwanza yametokea halikadhalika...............
    DR.SLAA FOR CHANGE
     
  11. P

    Pokola JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hako kajamaa sijui kamesoma wapi. In sensitive matters like election, Quantifying adjectives are only appropriate after a deep research. Kajamaa kanabwata tu 'KILA KONA'
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mbona JK na CCM yake mambo hayo ni lukuki au NI KWELI NYANI HAONI KUNDULE?
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kumbe mheshimiwa ni mfupi!!
     
  16. J

    Jafar JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi CCM waliacha kukodisha wazomeaji katika mikutano (hii ni mbinu ya 2005 naona wameikumbuka)
     
  17. ALU-MASOLI

    ALU-MASOLI Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :blah: :blabla: :rockon:
    Toa facts mkuu. Mbona alipokuwa Iringa mjini mheshimiwa hamkusema nani alikataliwa na wananchi
    "ukiona mwenzio ananyolewa, ........................?"
     
  18. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanaorudisha kadi za chadema kwenye mikutano ya ccm ni wahuni wa ccm wanaandaliwa. kwa nini wasirudishe walikozipata ambako ni chadema?
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    lakini hii inaonesha uhalisia wa kampeni za ukweli. hao watu wangekuwa wamesombwa na magari na kulipwa pesa wasingethubutu kumkataa mgombea. watashangilia tu kwa nguvu hata kama kinachosemwa hakistahili kushangiliwa ilimradi waonekane walikuwa active ili wasije acha kurudishwa makwao na labda hata wasije acha kupewa posho!
     
  20. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kule Mbeya vijijini mji wa Mbalizi walisema sana JK ameibomoa Chadema na viongozi wote na wanachama wamerudisha kadi na kuonyesha picha ya yule msaliti waliyemnunua. Wanaume wakamuonyesha jinsi anavyodanganywa

    [​IMG]
    Sehemu ya umati wa wakazi wa mji wa Mbalizi mkoani Mbeya, wakiwa na mabango yenye ujumbe mbalimbali, wakati wa mkutano wa Dk. Willibrod Slaa.

    [​IMG]


    Mgombea ubunge katika jimbo la Mbeya Mjini kupitia CHADEMA, Joseph Mbilinyi (Mr Sugu), akiwatumbuiza wananchi wa mji wa Mbalizi, wakati wa mkutano wa Dk. Willbrod Slaa.

    [​IMG]

    Dk. Willibrod Slaa akihutubia maelfu ya wakazi wa mji wa Mbalizi mkoani Mbeya, kwenye Uwanja wa Stendi ya Mabasi.
     
Loading...