Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi Jitokezeni Chagueni CCM-JK live on Star TV!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Oct 31, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Hizi kampeni za siku ya uchaguzi, zimeendelea kwa JK kupiga kampeni live, baada ya Lowassa kupiga kampeni kule Channel Ten, JK Mwenyewe amekipigia debe CCM live on Star TV, bado yuko hewani live!
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    JK anasisitiza kuwa umuhimu wa uchaguzi huu ni kwa chama changu, "lazima Tushinde!"
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Tathmini yangu binafsi JK amejibu baadhi ya maswali kibabe, ila pia baadhi ya waandishi walimzonga sana, hivyo akajibu kama kero fulani, kwa wenye redio, sasa hivi yuko live on BBC Swahili akihojiwa na Lubunga Byaobwe.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Only in Tanzania...
     
  5. A

    A Lady Senior Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NEC na waangalizi wa kimataifa wako wapi wakati ujangiri kama huu unafanyika?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Mimi sidhani kama huko ni kukampeni. Unayo sheria inayoelezea ambayo hayaruhusiwi siku ya uchaguzi?
     
  7. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Nami namuona na tabia yake ni ile ile ya kudhani yeye ni mtu mkubwa sana! Hata siku ya uchaguzi naona hawezi kujishusha!

    Lakini mbona anaruhusiwa kufanya kampeni? anayaoyazungumza ni maneno ya kampeni. Chagueni CCM na .....
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Pia Mama Salma amezungumza, wakati JK akizungumza kibabe na jazba za hapa na pale kwa yale maswali ya kichokozi, Mama Salma was calm na amejieleza vizuri akiwa humble na down to earth. star TV wanairudia clip ya JK.
     
  9. A

    A Lady Senior Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema Chagua CCM sio kampeni live kwenye TVs na radio, au jukwaani tu ndo kampeni? embu nyie wataalamu mseme maana watu wasianze tu kutetea pumba!
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Ameulizwa posibility ya chama chake kushindwa, amejibu with confidence, hatuwezi kushindwa!, ushindi ni lazima!.
     
  11. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,921
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Usilolijua ni kama usiku wa kiza. JK na Chama Cha Majambazi wamegubikwa katika wimbi la giza nene hawaoni kule waendako, bado wanafikiria wanaweza kuwatetemesha wananchi walipa kodi.
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Walie tu.

    Nimejitokeza.

    Nimechagua Chadema.

    Wala mimi siyo Mchaga kama wanavyowadanganya majuha kuwa Chadema ni cha kikabila, cha Wachaga.

    Kama anaweza aibe kura tu.

    Kushinda kihalali hawezi.

    Watu wako kwenye foleni, wanapungiana mikono kwa ishara ya Ushindi.
     
  13. c

    chanai JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu watawajua watanzania
     
  14. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Pasco,

    Umeisoma sheria na kweli inakataza hayo unayoyasema?

    Kwa wenzetu walioendelea na ambao demokrasia zao tunaona zimekua, mahojiano kama hayo yanafanywa hata siku ya uchaguzi.

    Tena Obama alitumia siku ya mwisho kupigia watu mbalimbali simu na kuwashauri wakapige kura.

    Kama atakuwa anawasagia wapinzani wake au anaitisha mamia ya watu na kuwatuhubia hapo nitaelewa.
     
  15. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Jamaa bado hajiamini, anababaika kujibu maswali, anapanda jazba haraka...hizi ni dalili za mfamaji!
     
  16. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Sio kweli. Mbona Obama siku ya Uchaguzi alikuwa kwenye TV na pia alikuwa anawapigia watu mbalimbali simu ili wamchague?

    Inaelekea hata sheria yenyewe hatuielewi.
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Kusema ukweli, CCM watajizolea kura nyingi za wanawake as symphathetic votes kwa ajili ya Mama Salma, she is too humble na kuongea na kinamama wa low level akijishusha level yao na kuwaomba kura kwa lugha wanayoielewa, lugha yao. JK alivyokuwa akijishusha mpaka kukaa mavumbini, kubeba vitoto it was a total pretence, ukijipretend mara nyingi sauti na macho yana contrast ile action hivyo ma-manwatcher wanaiona hiyo pretence ili tuu kuombea kura, ila kwa upande wa Mama Salma, ni genuine humble na genuine down to earth.
     
  18. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa wanawake wa zamani! wa sasa wameelimika wanajua nani wa kumpigia, na hawadanganyiki. ccm ni mfumo ambao, usipotolewa nchi hii itaendelea kuzama kwenye tope la umaskini...
     
  19. E

    Eliyona Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sioni tofauti na majambazi hapo.
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    <br /> <br />
    Japo sijaisoma sheria yenyewe, its just a matter ya comon sense kuwa siku ya uchaguzi public kampeni haziruhusiwi, person na interperson sinaruhusiwa mpaka dakika ya mwisho. Nilidhani kwa vile yeye sio tuu ni mkuu wa nchi, bali pia ni Mwenyekiti wa CCM, he should have known better!.
     
Loading...