Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wananchi jihadharini na mikutano isiyo vibali ni kafara za CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kupe, Sep 5, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 973
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    raia masikini wasio na hatia wanakufa lakini viongozi wao wanabaki na kupata umaarufu wa kisiasa ndani na nje . ndugu mwananchi mpendwa ukisikia kuna mkutano maandamano au mkusdanyiko wowote unaohusiana na vya vyama vya siasa ukagundua hauna kibali tafadhari sana kaa mbali kwa usalama wa maisha yako..... MTUME MUHAMMAD S.A.W alisema usipende kujiweka mbele mbele. naye YESU wa NAZARETI alialikwa kwenye sherehe kamwe hakwenda kukaa kwenye mstari wa mbele. mwenye macho na aone na mwenye masikio asikie TANZANIA tunakoelekea sasa sio CHADEMA wanaipeleka nchii iwe kama SOMALIA au WATUTSI NA WAHUTU. ...... najiuliza hivi ikitokea uchaguzi ujao na CHADEMA wakashindwa itakuwaje?????????????
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    You too are a great thinker!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jina la Mohammad lihimidiwe!
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tahadhari itazingatiwa
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye nyekundu nina..................!!
     
  6. k

    kupe JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 973
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kaka soma vitabu iwe siasa , sayansi pia na vitabu vya mungu vipitie utayakuta hayo.muda si mrefu tutakuwa wakimbizi . ipo siku utanitafuta .
     
  7. k

    kupe JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 973
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    yule muuza magazeti ana ndugu zake jamaa na marafiki, na mwandishi wa habari hali kadhalika . wale polisi wana ndugu zao ,familia , marafiki etc. CCM wana wafuasi wao, CHADEMA ,CUF ,TLP,NSSR etc nao wana wafuasi wao. je ikitokea kulipiziana visasi tutaishi kwa amani kweli katika nchi hii ............majirani zetu watatucheka
     
  8. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanajamvi jihadharini na thread kama hizi, ni za wafuasi wa magamba
     
  9. S

    Shansila Senior Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni walewale wenye fikra chovu...sijui anamwambia nani hapa mwenye akili kama zake?yaani watu kama hawa ukisoma thread yake tu unajua alivyo..uvaaji wake,mlo wake,elimu yake nk.........ila ujumbe wake utawafikia watu wa aina yake tu.........lkn c wenye akili.
     
  10. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mleta mada ima ni matunda ya magamba au hafikirii vizuri ukiachia mbali kuwa kwenye hali ya kutatanisha kiakili. Soma sheria ujue ni ipi mikutano halali na haramu. Kwanini CCM wakifanya mikutano hata kwa kuvunja sheria ni halali lakini CDM wakiifanya tena kwa kufuata sheria inaonekana haramu kwa mafisadi na magamba wanaoogopa kiama chao kwa kuengeliwa? Shame on you all who think you will bombard people with lies forever without being unearthed.
     
  11. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetumwa na nape au mchemba ? Usilete prapaganda za magamba hapa.
     
  12. N

    Nguto JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwani CDM ndio wanaoua? Mbona vyama vingine vinafanya mikutano na vinafungua matawi polisi hawaendi kuua? Kwanini wanaenda kuua kwenye mikutano na shughuli za CDM tu?? Wanawaogopa kwa vile chama kinaanza kukubalika? Sidhani kama mada yako ni sahihi!!!
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Tumewatuma vijana zaidi ya elfu mbili kwenye mitandao ya kijamii wakitetee chama!"- Nape Nnauye
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Yani wewe ni mvivu wa kufikiri kweli! Sasa wananchi wanatolewa kafara na Chadema, hata waandishi wa habari nao?

    Watu wanarekodi vita Syria na Iraq na wanarudi makwao! Labda utuambie ccm ndo inatoa kafara!
     
  15. u

    ureni JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wewe tayari nimeshakugundua mwelekeo wako,kwa nini hapo kwenye nyekundu hukusema CCM wakishindwa itakuaje???Unaonekana kabisa wewe ni magamba.
     
  16. Sisomeki

    Sisomeki Senior Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umemsahau shigela zee zima linajiita kijana
     
  17. M

    Movement 4 Change Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni gamba la magamba,wale ccm bububu walikuwa na kibali gani? Si polisi hao hao waliozuia mikutano kwa ajili ya sensa ndio hao hao waliokuwa na kombati zao wakimlinda Ghalib Bilali? Cdm hawajafunja sheria,ila ccm wanavunja kila siku. Na kama pale bububu ingelikuwa cdm ungeliona pangelichimbika balaa! Ipo siku na wao watakuwa wapinzani......................... Mapumbafu pumbafu post zenu kawapeni watoto zenu huko nyumbani kwenu Mabwepande!!!!!!!!!!!!
     
  18. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    jaman upinzani nao noma.mpaka ukihisiwa ukweli unafume.
     
  19. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    upo sahihi 100% huko ndiko serikali ya ccm inapotupeleka maana hawana mbinu mbadala ya kukabiliana na wanamageuzi,juzi kwenye kongamano la katiba mwanasheria wa ccm kazomewa na waliohudhuria c ajabu ingekuwa mkutano wa hadhara wangewatumia polisi kusambaratisha mkutano. Hiyo ni ishara kwamba watu wamechoka,wamekata tamaa na mbaya kabisa imani na hata bunge haipo tena.Majibu mepesi,siasa za kusaidiwa na dora hazina nafasi tena. Kama kweli mikutano ya chadema ndio kafara je songea na nyamongo ambapo watu waliuawa na kisha wauaji kudhalilisha utu kwa kutupa maiti barabarani ?Hivi sasa kunaukandamizaji unafanywa na ccm na serikali yake ,wajirekebishe la sivyo polisi haitawasaidia
     
  20. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Watu wengine sijui wameumbwaje. Hata chai ya asubuhi hapati lakini bado ubongo umejaa garbage tu . Jamani tusomemshe tu hata kama ni huko kwenye za kata.
     
Loading...