Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi igunga walalamikia rushwa ya pikipiki na baiskeli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mchokonoaji, Aug 18, 2010.

  1. M

    Mchokonoaji Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :crying:Ikiwa ni mwitikio wa wito wa kukataa rushwa uliorushwa na Asasi ya Agenda Participation 2000 kwenye ITV, Channel 5 na East Africa Radio, Wananchi wengi wa jimbo la Igunga wamepiga simu na kutuma SMS kwa taasisi hiyo wakilalamika kuwa rushwa ya pikipiki inatolewa na TAKUKURU wamekaa kimya kama hawaioni!

    Kinachosikitisha ni kuona ni wala na watoa rushwa fulani tu wanaokamatwa na kufikishwa mahakamani!
     
  2. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchii hii inachosha sana .....natamani takukuru wasingezaliwa
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    TAKUKURU inafanya kazi kwa maslahi ya nani?, mimi naamini kwa dhati kabisa ROSTAM azizi hata akimtukana Rais hadharani hatakamatwa kwasababu anaijua siri kubwa iliyomwingiza JK madarakani ikiwamo dhambi ya mauti, ipo siku makubwa yatafumuliwa hapa na watu watauwawa kwa mawe.
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Kama ilivyo ngumu kukamata sterling wa Kagoda ndivyo ilivyo ngumu pia kumkamata aliyetoa fedha za manunuzi ya pikipiki na baiskeli hizo huko Igunga!!! Ni mtu hatari huyo!!!
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli, wenye nchi ndo sisi hapa! hapa imebaki moja, tupige kura harafu watu waibe tuanze kushugulikiana. Naona hakuna tena utaifa kuna ubaguzi, manyanyazo na kila aina ya uvunjwaji wa haki za binadamu.

    watu wanatumia elimu duni ya wananchi kujinufaisha! tuna wazawa kibao, smart people they can run this country and become one of the leading country interms of everything lakini wakubwa zetu hawataki kutumia resources za watu kuendeleza nchi.
     
  6. R

    Ramos JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani atamshika mwenye nchi yake!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wale alafu kura wasitoe....then its a win win situation for the people and a lose lose for mafisadi watoa rushwa!!!
     
  8. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sisiemu iliuzwa na kununuliwa na mtu mmoja anayeimiliki igunga na watu wake. mtamwambia nini kama hata uraia wake si halali lakini hawekewi pingamizi?

    tuitoe sisiemu madarakani ndipo tutaweza kurudisha utawala mikononi mwa wananchi.
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu mwaka 2005, wakati RA alikuwa kati ya masterminds waliyomuingiza mbayuwayu Ikulu. Mbayuwayu huyu huyu ndiye aliye mteua Dr. Hosea. Na mtoa hongo na wizi wa kura plus uchafu woooote Igunga, Nzega, Bukene ni huyu huyu aliyehakikisha mbayuwayu ni raisi. Wale wazee waliokuja dar kumuona mabyuwayu waeleze shida zao, afadhali warudi Igunga kuanza kukusanya nguvu za uzalishaji mali maana hawatasikilizwa kamwe.

    Cha msingi warudi huko na kuchagua watu makini toka vyama vingine tu.
     
Loading...