Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wananchi Dodoma wamshutumu Adam Kimbisa kwa kujilimbikizia madaraka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndulungu, Oct 14, 2012.

  1. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika siku ya kumkumbuka mwl nyerere wananchi mkoni dodoma wamemshutumu kwa kujilimbikizia madaraka na kusema kuwa kauli ya mwl nyerere kujilimbikizia madaraka ni ulevi wa madaraka imakosa mashiko kwa sasa kwa sababu viongozi wengi ndani ya ccm
    wamekua wakijlimbikizia madaraka na wengine kupata madaraka kwa njia za rushwa hivyo kusababisha chama hicho kuendelea kupoteza imani kwa wananchi

    source star tv
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Unafiki tupu,katoa hela kachaguliwa
     
Loading...