Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananachi wa Arumeru Mashariki wanaulizia ahadi ya Mbunge wao kushusha bei ya sukari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Jun 15, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Habari tulizozipata kutoka kwa Wananchi wa Arumeru Mashariki, wanaomba kuuliza mbunge wao Joshua Nassari kafikia wapi kwenye ahadi yake aliyotoa wakati wa kampeni Arumeru Mashariki.

    Mbunge wa Arumeru Mashariki, Joshua Nassari alitoa ahadi kwa wapiga kura wake Wananchi wa Arumeru Mashariki, kuwa wakimchagua kuwa mbunge wao Arumeru Mashariki atashusha bei ya sukari ndani ya miezi miwili.

    Wananchi wapenda maendeleo Arumeru Mashariki wanahoji lini bei ya sukari itashuka kwenye jimbo lao.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbona visima vinaendelea kujengwa au hao walio kuulizia ni wale wanao kaa Dar akina Sioi...
    bado wanasubiri za mbayuwayu:

    ====

    1. Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa - Nzega, Tabora
    2. Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda - Tanga mjini
    3. Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria - Igunga
    4. Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU) - Shinyanga
    5. Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini - Dodoma
    6. Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono - Dodoma mjini
    7. Kuwapatia trekta wakulima - Kata ya Mrijo, Dodoma
    8. Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi - Kagera
    9. Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi - Kagera
    10. Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba - Bukoba Mjini
    11. Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini
    12. Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda - Kagera
    13. Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme - Kagera
    14. Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu - Kagera
    15. Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino - Mbeya
    16. Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba - Kagera
    17. Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali
    18. Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika - Mwanza
    19. Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu - Mwanza
    20. Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani - Geita
    21. Kulinda muungano kwa nguvu zote - Pemba
    22. Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa - Morogoro
    23. Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa - Mbeya mjini
    24. Kujenga bandari Kasanga – Rukwa
    25. Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea
    26. Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira - Mbeya
    27. Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama - Tanga
    28. Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini - Iringa
    29. Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani – Kihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi - Dar es salaam - Same mkoani Kilimanjaro
    30. Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same - Same Mjini
    31. Kuboresha barabara za Igunga - Tabora
    32. Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu - Kisesa Magu
    33. Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya - Mbeya Mjini
    34. Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN) - Hydom Manyara
    35. Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa - Musoma
    36. Kulinda haki za walemavu - Makete
    37. Kujenga baabara ya Njombe - Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109 - Iringa mjini
    38. Kujenga barabara Musoma – Mto wa Mbu Arusha - Arusha
    39. Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini
    40. Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma – Kaliua,Tabora
    41. Kukarabati barabara ya Arusha Moshi - Arusha Mjini
    42. Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa, mpaka Singida - Dodoma
    43. Kuwafidia wanakijiji ng'ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009 - Longido
    44. Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria - Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga
    45. Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha – Arusha mjini
    46. Kukopesha wavuvi zana za kilimo - Busekera, Wilaya ya Musoma
    47. Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido - Longido
    48. Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
    49. Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri - Mbulu mkoani Manyara
    50. Kusambaza maji nchi nzima - Babati vijijini
    51. Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015 - Babati vijijini
    52. Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha - Iringa
    53. Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika - Iringa
    54. Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania - Iringa
    55. Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi -Ifunda
    56. Kutokomeza malaria 2015 - Bunda, mkoa wa Mara
    57. Kuwapa wanawake nafasi zaidi - Kilolo, Iringa
    58. Ahadi kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii - Kibandamaiti Mjini Zanzibar
    59. Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa - Kibandamaiti mjini Zanzibar
    60. Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada - Kibandamaiti
    61. Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay - Ruvuma
    62. Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400 - Mbambabay Ruvuma
    63. kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga (MBICU) – Ruvuma
    64. Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania – Ruvuma
    65. Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam
    66. Mtwara kuwa mji wa Viwanda – Mtwara
    67. Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu - Kibaha
    68. Hospitali ya Tumbi kuwa ya mkoa - Kibaha
    69. Halmashauri ya manispaa ya Kibaha kutenga eneo maalumu la viwanda - Kibaha
     
  3. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Mambo hayaendi haraka au hamjazoea ahadi za wanasiasa?

    Peoples Power!!!!!!!!!!!
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wamuulize wassira kesha anza kulima miwa kwenye mabonde matano aliyosema ha ha ritz kapumzike inaelekea umevimbiwa maboga ya Arumeru
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kisima si kimoja tu mkuu tena ilikuwa offer ya Mzee Ndesamburo.
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Joshua Nassari analo hilo tunaomba majibu
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Rudia kusoma post yangu acha kukurupuka.....
     
  8. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Leo Joshua yupoJimboni kwake Arumeru na atakuwa na Mikutano ya hadhara. Wananch wa Arumeru watakaokua na Maswali watam8liza huko.
     
  9. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Jamani toeni majibu vipi ahadi za wananchi? au ndio kusema kuwandanganya wananchi kwa sababu wanashida?
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wanachi wameicho CCM na tumaini lao liko chadema hata mfanyaje mwaka 2014 safari yenu inaanza na 2015 ni kuzikwa...
     
  11. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wassira amesema wanajenga viwanda vitano vya sukari waambie wasubiri!!
     
  12. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ndugu yangu siasa ni mchezo mchafu ahadi ni rahisi kutamkika lkn si rahisi kutekelezeka, na ukitaka kumpata mjinga kwa urahisi mpe ahadi ya matumaini fulani hapo a kama unamsukuma mlevi kwenye mtelemko.
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mi naomba mniulizie kwa pm pinda aliahidi umma wa watanzania kuwa bei ya sukari isizidi 700.hiyo ahadi itatekelezwa lini?
     
  14. b

    bensonlifua92 Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Ritz nimependa ulivo makini kwa kufuatilia ahadi za wanasiasa wetu wakati wa kampeni. Ila ili kuonyesha kuwa unawatendea haki wanasiasa wote anza na kuulizia zile alizotoa JK, PM, Makamu rais, wabunge wote wa CCM, na wa CHADEMA, CUF, madiwani wote halafu tuone kiasi gani kila mmoja wao ametimiza ahadi zake za wakati wa kampeni. Vinginevyo watu watakuona unalako jambo kuhusu Nasari
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwani wewe uko Arumeru kwanini tusianze na hizi za mbayuwayu

    1. Kujenga reli mpya kutoka Dar es Salaam mpaka mikoa ya Kanda ya ziwa - Nzega, Tabora
    2. Mkoa wa Tanga kuwa Jiji la Viwanda - Tanga mjini
    3. Tabora kutumia maji ya Ziwa Victoria - Igunga
    4. Kulipa madeni ya chama cha Ushirika mkoa wa Shinyanga (SHIRECU) - Shinyanga
    5. Kumaliza migogoro ya Ardhi nchini - Dodoma
    6. Wakulima kuacha kutumia jembe la mkono - Dodoma mjini
    7. Kuwapatia trekta wakulima - Kata ya Mrijo, Dodoma
    8. Wananchi kutoondolewa kwenye Ranchi ya Misenyi - Kagera
    9. Kujenga Uwanja wa Ndege Misenyi - Kagera
    10. Kupanua Uwanja wa Ndege Bukoba - Bukoba Mjini
    11. Kujenga uwanja wa ndege mkubwa Kigoma - Kigoma Mjini
    12. Mtukula kupatiwa umeme kutoka Uganda - Kagera
    13. Mikoa ya Kagera, Kigoma, Lindi, Rukwa na Ruvuma kuunganishwa katika gridi ya taifa ya umeme - Kagera
    14. Kuimarisha Takukuru kwa miaka mitatu - Kagera
    15. Hukumu kwa waliopatikana na hati ya kuua albino - Mbeya
    16. Kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba - Kagera
    17. Kuanzisha benki ndogondogo kwa ajili ya wajasiriamali
    18. Serikali kuvisaidia vyama vya ushirika - Mwanza
    19. Kuimarisha usalama Ziwa Victoria na Ziwa Tanganyika kwa kupeleka kikosi maalum chenye vifaa kupambana na wahalifu - Mwanza
    20. Wilaya ya Geita kuwa hadhi ya mkoa Januari mwakani - Geita
    21. Kulinda muungano kwa nguvu zote - Pemba
    22. Kuwajengea nyumba waathirika wa mafuriko Kilosa - Morogoro
    23. Kununua meli mpya kubwa Ziwa Nyasa - Mbeya mjini
    24. Kujenga bandari Kasanga – Rukwa
    25. Kumaliza tatizo la walimu miaka mitano ijayo - Songea
    26. Kufufua mgodi wa makaa ya mawe Kiwira - Mbeya
    27. Kuzuia hatari ya kisiwa cha Pangani kuzama - Tanga
    28. Kununua bajaji 400 kwa ajili ya kubeba wajawazito hasa vijijini - Iringa
    29. Kujenga barabara yenye kiwango cha lami kutoka Same mpaka Kisiwani – Kihurio na kuiunganisha na barabara kuu ya Moshi - Dar es salaam - Same mkoani Kilimanjaro
    30. Kumaliza tatizo la maji katika wilaya ya Same - Same Mjini
    31. Kuboresha barabara za Igunga - Tabora
    32. Kusambaza walimu 16,000 katika shule za sekondari zenye upungufu makubwa wa walimu - Kisesa Magu
    33. Kununua vyandarua viwili kwa kila kaya - Mbeya Mjini
    34. Kuzipandisha hadhi hospitali maalumu saba nchini kuwa za rufaa ili kuipunguzia mzigo Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MHN) - Hydom Manyara
    35. Kulinda amani nchini kwa kuzuia chokochoko za kidini, kikabila na kisiasa - Musoma
    36. Kulinda haki za walemavu - Makete
    37. Kujenga baabara ya Njombe - Makete kwa kiwango cha lami,urefu wa kilomita 109 - Iringa mjini
    38. Kujenga barabara Musoma – Mto wa Mbu Arusha - Arusha
    39. Kuanzisha jimbo la Ulyankulu- Shinyanga Mjini
    40. Kujenga barabara ya lami Manyoni-Kigoma – Kaliua,Tabora
    41. Kukarabati barabara ya Arusha Moshi - Arusha Mjini
    42. Kuboresha barabara ya Handeni, Kondoa, mpaka Singida - Dodoma
    43. Kuwafidia wanakijiji ng'ombe waliopotea wakati wa ukame mwaka 2009 - Longido
    44. Vijiji vyote vilivyoko kilomita 15 kutoka kwenye bomba kuu la mradi mkuu wa maji wa Ziwa Victoria - Shinyanga-Kahama kuunganishiwa maji - Shinyanga
    45. Tatizo la umeme kufikia kikomo Novemba mwaka huu mkoani Arusha – Arusha mjini
    46. Kukopesha wavuvi zana za kilimo - Busekera, Wilaya ya Musoma
    47. Kuwapatia maji wakazi wa Wilaya ya Longido - Longido
    48. Kujenga barabara ya lami kupitia pembezoni mwa Hifadhi ya Taifa ya Seregenti – Ngorongoro
    49. Utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya kilimo kuwasaidia wafugaji kuweza kupata na kutunza mifugo yao vizuri - Mbulu mkoani Manyara
    50. Kusambaza maji nchi nzima - Babati vijijini
    51. Kusambaza umeme, utoaji wa huduma za afya, na uboreshaji wa kilimo cha umwagiliaji na utoaji ruzuku kwa wakulima. mwaka 2010-2015 - Babati vijijini
    52. Kuongeza mara tatu idadi ya wananchi wanaonufaika na ruzuku ya pembejeo za kilimo kwa mfumo wa vocha - Iringa
    53. Kuhakikisha Isimani inapata maji ya uhakika - Iringa
    54. Kuiwekea lami barabara inayokwenda katika Hifadhi ya Taifa ya Ruaha, ambayo ndiyo hifadhi kubwa kuliko zote Tanzania - Iringa
    55. Kulinda usalama wa wananchi kwa ujumla ili kudumisha amani na sifa ya nchi -Ifunda
    56. Kutokomeza malaria 2015 - Bunda, mkoa wa Mara
    57. Kuwapa wanawake nafasi zaidi - Kilolo, Iringa
    58. Ahadi kuisadia Zanzibar kuendeleza miradi mbalimbali ya kijamii - Kibandamaiti Mjini Zanzibar
    59. Kuipandisha hadhi hospitali ya Mnazi Mmoja Zanzibar kuwa ya rufaa - Kibandamaiti mjini Zanzibar
    60. Kuisaidia Zanzibar kila panapohitajika msaada - Kibandamaiti
    61. Serikali kujenga upya bandari ya Mbambabay - Ruvuma
    62. Ununuzi wa Meli mpya yenye uwezo wa kubeba tani 400 - Mbambabay Ruvuma
    63. kufufua chama kikuu cha ushirika cha wakulima wa Mbinga (MBICU) – Ruvuma
    64. Ahadi Rais wa Marekani Barack Obama kuimwagia misaada Tanzania – Ruvuma
    65. Ahadi hakutakuwa na umwagaji wa damu baada ya uchaguzi-Dar es Salaam
    66. Mtwara kuwa mji wa Viwanda – Mtwara
    67. Ahadi ujenzi wa kwanda cha dawa ya kuua viluilui vya mbu - Kibaha
    68. Hospitali ya Tumbi kuwa ya mkoa - Kibaha
    69. Halmashauri ya manispaa ya Kibaha kutenga eneo maalumu la viwanda - Kibaha
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    kweli mkuu tena umenikumbusha kikwete alituahidi meli hapa ziwa viktoria na train ya umeme mwanza dar 2hrs sijui zinakuja lini
     
  17. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Wewe kijana mbona unaruka ruka? Nyie si mnasema sio waongo?! vipi tena kujitetea huko?
    Sasa mmeshindwa kuteleza ahadi ndogo tu, je tukiwapa nchi nzima si ndo itakuwa kulalamika na kulinganisha mifano ambayo haihusiki!.

    Ndugu yangu naomba ukubaliane na mimi tu kwamba mbunge kadanganya ili apate ubunge sawa?
    sema basi ndio
     
  18. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Usiseme wananchi sema wewe pekee yako. Sisi bado tunamatumaini na CCM sio CHADEMA. Nasikia kunaviongozi wa chadema walishawahi kuchoma Benk kuu. Hivi ni kweli?
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Mkuu crashwise hiyo orodha ya ahadi uliyoweka utamfanya ritz aingie mitini.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu waulize tena maswali wakati yeye mwenyewe ndio alitoa ahadi kuwa atashusha bei ya sukari.
     
Loading...