Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanamuziki wetu wa kibongo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LEONELL, Apr 4, 2012.

  1. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi jamani inakuwaje pale wanamuziki wetu wanapodai eti wameibiwa mistari au mashairi yao.., kwa mfano juzi kati kulikuwa na bifu kati ya rich mavoko na dogo mmoja hivi kuhusiana na wimbo wa follow me..hivi ishu inakuwaga ni nini wataalamu wa mambo.......ts dj cousin lee@
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hujawahi kuibiwa kabisa hadi usijue kuibiwa ni nini???
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi huwa unakitabu cha majibu ya maswali yote humu...loh!...umetisha!
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ngoja madj na maprojuza wenzio wa jf waje!...
     
  5. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tehe tehe tehe haya bhana.. ze ishu cyo kuibiwa bro ni kwamba inakuwaje unakuta msanii unakaa ukidai umeibiwa mashairi.., mi naona kama kweli wewe ni msaii mzuri na unajiamini unakipaji huwezi kukaa ukichonga kwa wimbo mmoja....
     
Loading...