Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanamuziki wa Tanzania wanajulikana kama Wakenya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Waberoya, Jan 2, 2010.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Happy new year

    Sio mpenzi wa miziki ya kizazi kipya, ila katika pitapita yangu kwenye utube nikakutana na miziki ya kizazi kipya na nikawa nasoma comment

    wanamuziki wengi wa Tanzania wanajulikana huko nje kama ni wakenya.

    nani ana host kenyans.org ???

    Je hawa wanamuziki wa Tanzania wanajua hilo? mameneja wao na maproducer wanajua hilo??

    Ukiangalia kwa mfano kwenye link hiyo hapo chini inaonyesha kuna mtu anabisha kabisa kuwa huyu si Mtanzania kwani watanzania hawaongei kiswahili kizuri kama Mombasa! hawa wote wanamuziki wa kitanzania wanajulikana kama wakenya, au wasomali!


    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=GSHPoZaW0VA&feature=related[/ame]

    http://www.youtube.com/user/KenyaMedia

    Kenya wanachukua kila kitu kizuri cha watanzania na wanavitangaza kama vyao!


    kumweka mtanzania anaimba at the same time ukaweka link kuwa huyo ni Mkenya, is wrong!

    Kuna mtu anaweza kulisemea hili? I may be wrong but I sense danger
     
  2. m

    matambo JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    they are opportunistic fellas!!
    labda wanajua kwa kuwa sie ni wastaarabu hatuna mikikimikiki ndo mana watufanyia haya ila siku zaja maana their market has been lost nasi ndo twaja juu zaidi yao
    still after 15 years tz will be better than kenya
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    heeeeee walibia weee eti mlima k'njaro wao!!! hata wabongo fleva nao wao???? kazi kweli kweli!!!
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tatizo lingine kubwa ni kwa watanzania kutojitambua ndo maana hawa jirani zetu wanatumia udhaifu huo. Halafu na mabalozi wetu nje hawafanyi kazi ipasavyo.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Tunawapiga bao hao wakenya ndo maana sasa wanatapatapa na kuiba ujuzi wetu
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    wanamuziki wetu inabidi waamke na kuweka masharti ili wawe kwenye website zao. tatizo wanamuziki wetu hali zao tunazijua, kuna uwezekano mameneja wao wanajua na wanawazunguka!
     
  7. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida wa kenya tena? walianza na Mlima kilimanjaro, Tanzanite (madini), na sasa sanaa (muziki) aagh!

    Jamaa wanaona uwizi ni deal sic!
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Jan 3, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Mbona hilo niliwahi kuliongelea siku nyingi sana hapa baada ya kuona wimbo huu:

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=Xt9uGRwF1VM[/ame]

    Sikumbuki nilijibiwaje lakini niliamini kuwa huo ulikuwa upotoshaji; na kwa bahati mbaya sana zipo nyimbo nyingi sana za kibongo zina lebo hiyo ya Kenyans.org
     
  9. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #9
    Jan 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii website ya kenyans.org inaonyesha kazi za vijana wote wa East africa,kama ambavyo TV au website za kibongo zinavyoweza kuwaonyesha vijana wa kenya au Uganda lakini si dhani kama kuna mahali wanawatambulisha vijana wetu km ni wakenya.
     
  10. Jammu Africa

    Jammu Africa JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi kuona hili jibu kwani nilikua nimeanza kujiuliza maswali kadhaa.

    Hamtashangaa kujua kwamba mimi ni mkenya na niko Kenya.

    Sikujua kwamba hii forum sana ni ya wa Tanzania lakini sidhani mtanifukuza.

    Ha ha ha ati tuliwaibia mlima kilimanjaro, aje?

    Madini, hiyo inawezekana kwani yalikua yakipitishwa mpakani hadi Kenya

    hata hivi sasa nafikiri bado jambo hili la endelea.
     
  11. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kwanini mnakuwa na tabia za wizi? Halafu mnataka EAC, lengo lenu ni kuendelea kuziibia nchi nyingine kirahisi kwa mwamvuli wa hiyo jumuiya sio?
     
  12. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Asante kwa jibu zuri sana, je hawa wanamuziki wa Tanzania wanajua hilo?
     
  13. g

    geek Member

    #13
    Jan 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani wabongo tuna tabia ya uoga, au niseme paranoia. hivi ni wapi waliposema marlaw ni mwanamuziki kutoka kenya?

    ina maana ukienda eastafricantube.co ukakuta nyimbo za burundi au rwanda, basi automatically watanzania tumeiba wasanii wa nchi hizo mbili - kwa mfano.

    isitoshe hapo wa kulalamikiwa ni youtube ambao wana-host hizo video, in a way hata wewe ukiwa na website unaweza ku-link directly - zipo you tube za kumwaga.

    nadhani wakati mwingine wajumbe tunakosa uelewa wa mambo, tuwe wadadisi na kutafuta majibu kabla ku-rush kubandika post. we're exposing ourselves. yapo mambo yanayofanywa na wakenya ambayo hayakubaliki, but this one sioni issue hapa.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Nimefurahia jibu lako. Tunatakiwa kuwa makini sana kwa kuacha au kujizuia kulalamika na kulaumu watu kabla ya kufanya uchambuzi na ufuatiliaji wa kina.

    Mwezi Novemba nilikuwa Nairobi, kumbi nilizotembelea zinapiga bongo flava kuzidi aina nyingine zote za muziki. Pia niliambiwa kuwa hata sinema za Bongo zina wapenzi wengi kiasi kwamba zinashindana na zile za Nigeria. Kwa hiyo tuwe waangalifu kwani tunatakiwa kurekebisha makosa ya huko nyuma (mfano suala la mlima K'njaro) na wakati huo kutoleta mizozo inayoweza kutupotezea fursa ambazo kwa kweli zinatujia kwa kasi kubwa.
     
Loading...