Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanamuziki mashufuri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Prince jabry, Apr 6, 2011.

  1. P

    Prince jabry Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo mavuzi academia toka zaire itapiga muziki kumani resort chini ya udhamini wa ****** promo na beer tuipendayo ya denda lager.mwimbaji wake mashuhuri mr.**** ataingia kumani akiongozana na mcheza shoo maarufu supa pumbu.watatumia vipaza sauti aina ya chuchu na wataanza na wimbo wa ooh...aah...uuh...mmhh,uliotungwa na nyege na kutiwa vionjo na kiss me.tafadhali wahi mapema kesho,tiketi ni chache..siku njema!
     
  2. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mod hii iende kwenye jukwaa la mambo ya kikubwa. Sidhani kama ni sahihi kuwa hapa
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu vipi upo Gongo au Komoni:crazy:
     
  4. P

    Pokola JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    upuuzi huu, kwanza ya zamani sana.
     
Loading...