Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanamuita Cannavaro..............mtu na mtu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kizimkazimkuu, Oct 30, 2011.

  1. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ..Sikuwepo uwanjani lakini taarifa za vyombo vy habari zinaeleza kuwa Sunzu alikuwa mchumba kwa kwa Nadir Haroub. waliokuwepo uwanjani hebu tupeni story......
     

    Attached Files:

  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi pia sikuwepo. tusubiri wliokwenda watupe habari kamili.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    simba wote walikuwa wachumba tu yaani hawakulala na ch.... ila sisi tukawa wavivu tukagonga moja tu!!!
     
  4. M

    Manyema Senior Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa bado ana ule mpira wa kizamani sana " beki hasifiwi" kazi yake ni kubutua tu, hajui siku hizi mashambulizi huwa yanzaanzishwa na mabeki.!
     
  5. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ok men it was fun
     
  6. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ni Balaa! Anafuatilia mpaka mwisho!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mtu na mtu!!
     
  8. H

    HERBERGONER Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima utakuwa imba tu we huna jpya mtafute sunzu uone yu wapi? kama c kwapani kwani nemanja anachezaje acha hizo bana
     
  9. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ..Braza ingekuwa zamani zile za kwenda kuangalia TV kwa jirani unetupiga fiksi...siajona bekai wa kati (central defender) anayeanzisha mashamabulizi. sio nemanja Vidic, Per Metsacker, John terry, William Gallas nk
     
  10. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaana waliwapa yote?
     
  11. k

    kassianm New Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu anaeujua mpira hawezi kuzungumzia mpira anaocheza Nadiri,kwani ni mpira wa kizamani sana enzi za mababu zetu,mpira ni professional kama professional zingine ex,sheria na zinginezo huwezi kubutua butua kama anavyofanya ukapata timu nje ya nchi tutaendelea kushangilia nje ya nchi kwetu bado sana na wanaosababisha ni watu kushangilia vitu ambavyo havina maana
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni dhahiri kwamba wewe ni moja ya waadhirika wa matokeo ya mechi hiyo. Kazi ya beki ni kulinda goli ikiwa pamoja na kumthibiti yeyote atakaye jipendekeza golini kwako. Cannavaro kafanya kazi nzuri na iliyotukuka
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Simba lipakatwa siku hiyo,ilikuwa hatari,kuna mtu anaitwa Niyonzima(Fabregas) anatisha,alifunika mbaya pale katikati>
     
  14. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ulichosema ni kweli,canada ndicho kilichomshinda,sasa hivi hutakiwi kuwa too machanical.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Maisha popote.
     
  16. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli kwe chandimu sina comments, samahani wakuu matokeo ilikuwa ni ngapi ngapi?
     
Loading...