Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanameru kuweni makini mwingulu kamsifia mke wa sioi mzuri kazi kwenu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Salas, Mar 12, 2012.

  1. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika mazingira yaku tatanisha ( utani)mwingulu alijikuta akimwambia mke wa mgombea wa CCM kuwa ni mrembo wa kuvutia, na ikumbukwe sifa za huyu jamaa kule igunga kwa upendo na umoja SIOI chunga mzigo mzigo wako huyo jamaa ni fataki papa. Pia katika kushindilia msumari wa moto sioi pia alimsifia mkewe jukwaani. Sasa wataalam wa mambo ya amri ya sita wanataadharisha sioi akaemkao wa tahadhari kwani mwinguli sio wa kumuwekea dhamana.
     
Loading...