Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaMbeya tujiulize who is next

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Jul 1, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Inaweza kuwa kama coincidence lakini pia ina mantiki.... Alianza mzee mmoja cjui mwaikambo alitaka kuingia upinzani,akapata ajali pale upanga jamatini kbla usiku kabla hajatangaza maamuzi mapya kesho yake
    Mwandosya....
    Mwakyembe....
    Ulimboka....
    It sounds weirdy when it come into mentioning tribalism, but cant keep silent as far as HAKUNA KESI MAHAKAMANI italayozuia tusijadili hili.mama Kiroboto nadhani tupo pamoja nimeeleweka
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,901
    Likes Received: 5,331
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenyewe
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Waitu...agandi
    Kila nafsi itaonja mauti kwa ahadi lakini kuwahishwa kuruka foleni ndio soo
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Lakini haikuwa John Mwakipesile former RC wa Mbeya? Inaelezekaje hii jamani?There must be some conspiracy somewhere!!
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Some trust they money and power,but we will trust the power of our Lord Jesus.Yes they will kill us, but they will not know the meaning of peace for ever
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    labda nanihii yule MUASISI WA HIP HOP
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Kuna kitu kipo toka 2006... Jk alivisit mbeya after 1 year in his presidency chair
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Malipo yote ni hapa duniani
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Wameshamfuata kitambo inaelekea wanamuogopa.sukuma,kyusa,haya and chaga are strong tribes...na kuna impact kwenye vijimambo kam hivi ktk mustakabali wa oNe natioN
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Dah... kiongozi naona watu wa Mbeya mna roho strong kama ya paka, nini siri? Mnakula chakula gani hadi muwe na kinga resistance kubwa hivyo?
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Fiasi
    Ndisi na chimpumu
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Itabidi niweke order.
     
  13. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Juan mwaikusya usimsahau
     
  14. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na loli kange .... mwe!
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Stefen Kibona?!
     
  16. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Usimsahau mwana mapinduzi na chachu ya kweli ya mageuzi nchini Eli Anangisye!:israel:
     
  17. K

    Kingengame Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza na-declare interest kama mwanaMbeya. Naomba nisikitike kwa kukujulisha kuwa mtazamo na mawazo uliyonayo; yako chini mno cha kiwango cha juu sana cha kufikiri/ uelewa walionao watu kutoka Mbeya. Kwanza Mbeya watu wamesoma vizuri sana hivyo kuwafanya kuwa watu wenye akili sana. Mtu wa aina yako ni aghalabu kumkuta Mbeya labda wewe ni damu mchanganyiko. Matukio hayo/ajali hizo ulizozi-cite zimewakuta watu wa makabila mbalimbali hapa nchini. Acha kabisa hilo jaribio la kutufanya watu wa Mbeya tuwe wanyonge kwenye nchi yetu. Sisi ni raia tunaoheshimiwa kama wengine na mchango wetu unatambulika. Be informed.
     
  18. K

    Kingengame Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maswali ya kijinga kama haya uwe unajiuliza peke yako. Sisi wanaMbeya tuna uwelewa mkubwa sana. Usituharibe wasifu wetu

     
  19. K

    Kingengame Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Conspiracy my foot. Think boys......
     
  20. K

    Kingengame Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali kijana. Sisi wana Mbeya tuna Akili timamu, usitufanye mazezeta. Acha uchochezi

     
Loading...