Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanamaombi muombeeni mgombea ubunge wa S'wanga mjini(CCM) Standard seven

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by It is Sur_Plus, Oct 5, 2010.

  1. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanamaombi muombeeni mgombea ubunge wa S'wanga mjini(CCM). Ndugu Aeshi Khalfan Huyu jamaa amekua akimwaga fedha kwa wananchi ili wamchague katika uchaguz wa oct31.
    Anatumia fedha kuficha level yake ya elimu "standard seven" maovu yake aliyokua akiyafanya mf. Kutembea na kuwapa mimba watoto wa shule, kuingiza sukari nchi kutoka Zambia kinyume cha sheria ,Mkwepaji wa kulipa kodi katika biashara zake,
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa alipitaje kwenye kura za maoni mtu wa hivi!
    Sasa unataka aombewe ili iweje....apate hiyo nafasi pamoja na corruption au?
    Waambie wananchi wa huko wamhukumu 31/10..Period!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    una ushahidi wa tuhuma hizi?. Leta tuwape vijana wa kazi. Tumuombee ili apone Ly dizizi?!. Boresha taito tafadhari ili usimchefue xpastor+dick maana hawa huanza kukemea kabla ya kusoma thread.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sur_Plus, Chadema na CUF wamesimamisha wagombea ubunge wanaokubalika?
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbuka kura za maoni alipita kwa kishindo
     
Loading...