Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanamageuzi. Tumpuuze. Tumdharau Malaria Sugu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 6, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ndugu Wana JF, na hasa wana-mageuzi.

    Malaria Sugu amejipambanua kuwa ni mtu mwenye dharau anayependa kukebehi na kusifia upuuzi.

    Ninashauri tumkatae. Tumdharau. Tusichangie 'pumba' zake.

    Au munaonaje?
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Inashangaza kuona bado watu wanasoma na kuchangia mada zake.Huwa sijisumbui kusoma upuuzi
     
  3. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Utamjali vipi mwanaume anayetembea bila chupi?
     
  4. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono sitachangia hoja zake lakini anaweza akawa na account nyingi mno maana wakati mwingine anajiita Braingenius etc
     
  6. F

    FIRST PRIORITY Member

    #6
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @malaria sugu anatakiwa kuelimishwa, inawezekana ni mjinga, si mpumbavu, akikua ataacha, ni kati ya wale vijana wanaopenda kuchungulia wazazi madirishani....si unajua tena uswahilini.... so na ukizingatia na chama kilichopo madarakani viongozi ni type ya uchunguliaji... nani atamuelimisha kama sio sie wana mageuzi na wapenda nchi yetu...kifupi.. jinsi ya kumfundisha ni kumpa ukweli juu ya nchi, na maendeleo ya nchi, si kuchangia mada zake lol.... kingine hata kama atabadilisha jina, bado mwenye ufahamu atajua ile malaria ishampanda sasa.... na anatumia jina lingine.... TAFAKALI CHUKUA ATUA
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kuna mdau (KAKAKIIZA) alishatoa wito kama huu tukamuunga mkono.
    ni kweli kabisa nimeacha kabisa kufungua threads zake na hata nikikuta post yake nascroll kuiruka.

    kuanzia hapo sijaumia kichwa tena.
     
  8. N

    Nampula JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie naona kama hafahamu ni vizuri akaelimishwa watz wote ni ndogu....ni vizuri kumuelimisha kijana akaelewa.
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmechelewa sana kumng'amua huyo jamaa. Mwanzoni nilichangia threads zake kwa hasira lakini baadaye niliamua kuepukana nae. Huwa sisomi kabisa threads zake na hata akija kwa akaunti/jina jingine, tutamng'amua tu kwani uchafu wake hauwezi kufichika.
     
  10. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namkwepa kama nikiweka stesheni kwenye tv inamuonyesha JK.
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Yaani wewe bado unachangia thread za Jaaanuaaali Maaakaaaamba? mimi licha ya majina yote anayotumia, Malaria sugu, Braingenius, Ernesto Sheka etc. huwa namgundua mapema na kukwepa thread zake kama kinyesi.
     
  12. M

    Moitalel Member

    #12
    Nov 7, 2010
    Joined: May 8, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mjinga ni MPUMBAVU. Huyu ni wa kuachana nae!!! Anaonekana kutumiwa pia kufaidi kutoka kwa ........
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nauonga mkono hoja!
     
  14. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Duh! mi kwanza nilishamsahau, maana niliacha zamaaani.., labda kama anatumia majina mengine :A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, mboni mlichelewa sana?
     
  16. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika posts zake hana chochote cha maana kabisa kabisa???:glasses-nerdy: sidhani... msimtenge... ila mi mgeni bado...
     
  17. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    du! du! du! aisii:A S angry: Bongo forums, mtu mmoja majina mia-moja. ukiona ivyo kila jina lina maana yake:smile-big:
     
Loading...