Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanamagamba na watetezi wao waanza kuchanganyikiwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 20, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi:

    Yumkini baada ya msururu wa mambo ya hovyo dhidi ya serikali ya chama cha magamba bila majibu, na hoja nzito dhidi yao, wanamagamba wenyewe na/au watetezi wao humu JF wameanza kuchanganyikiwa. Wameanza kuchomekea thread zisizokuwa na kichwa wala miguu, kama vile ile moja inayosema Chadema ziiiiii bungeni

    Huko ni kuchanganyikiwa!
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na kweli. Kasi ya puta against magamba isilegee -- uzi uwe ule ule.
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Magamba kaput. Wanapumulia mashine!
     
  4. K

    KIJIGOJUNIOR Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye ile barua ya David Jairo kuna sehemu anasema "Kama ilivyo kawaida wakati wa kuwasilisha bajeti...", inaonekana CCM has had a practice of bribing theirs MPs kupitisha bajeti za kijinga ili wakati wao wakinufaika,watanzania tulio wengi tunazidi kutaabika. Enough is enough,let us do all that we can to get them out of power
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    yule ni Malaria Sugu.wanajua uandishi wake wataniunga mkono.
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Magamba hali ni tete na sasa kila mbunge anaangalia upande wake ili arudi bungeni 2015.hoja zimewazidi nguvu.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Hakuna buyu la pesa kule Uyahudi liliwahi kuning'inia mlangoni miaka 100 .CCM wanajua na siku zote ukweli uko wazi.Now wameona na bado kibano kiko pale pale .
     
  8. k

    kiloni JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Do we need to have these bandits for the remaining period? ie 2015?! Hawa ni wezi we have all the evidences/justifications. TUFANYEJE???!!
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli bwana walikuja kasi sana hapa katikati lakini tukawa tunawatwanga kwa hoja nzito nzito. hata mheshimiwa Nape naye kapotea kitambo. Unajua kutetea uwongo na kupingana na ukweli ni kazi ngumu sana. Kwa mfano huwezi kumdanganya hata mtoto wa drs la 3 eti 1 + 1 jibu sio mbili hawezi kukuelewa, sasa ndo ndugu zetu magamba wao wanatetea hata uwongo, tukiwaambia umeme uko wapi waishia mitini. Bomu la juzi ndo limewazima kabisa kwishney ushindi unakuja. Wanabaki oh mara jf sijui ni ya CDM kwa taarifa yao sisi humu sisi wengine si chadema ila CCM imetuchosha
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Bi Faizafoxy kasema atarudi baadaye kuwapa tuisheni juu ya uwekezaji.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Inahitaji uwe chizi ili kuitetea serikali ya ccm!
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kimya kimya tuanze na mmoja mmoja mpaka tusafishe kabisa. wapotee kabisa! wote wanaotajwa ama kushabikia ufisadi
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Wengi walikuwa na bado hawajui hata sasa kwamba ukija JF na upupu wako kuna mahali utafika utakwama .Now hapa imefika mwisho wao ngojea tutabakia wenyewe tu mwisho wa siku wapuuzi wote wataishia .JF si kijiwe hapa ni kukata issues .
     
  14. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna k mmoja anaitwa fox simuni leo kabisaaaaaaaaaaaaaa ngoja wasubirie kudaiwa hela walizowezeshwa na nepi kuharibu hali uku jf....unajua mtu akiona anaangamia lazima ajitetee sasa naona wanajitetea kwa kutafuta mlango wa kutokea na bado
     
Loading...