Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanalima kweli au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WomanOfSubstance, Jul 9, 2011.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni jamani...
    Kila mara naona wakina baba wazee wakiwa ndio wasemaji wakuu kwenye mambo ya kilimo kwanza!

    Ni kweli wao ndio walimaji?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhh....
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mhhh..umekubali au una maana gani Boss?
     
  4. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Unamaanisha kilimo kipi ndugu?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo mimi mtoto wa mkulima asilimia 90 ya watu wanao tekeleza sera ya kilimo kwanza ni kina mama.

    Mi kijijini kwetu mama ndie analima, kuna mjomba angu ana wake 3 wake zake ndo wanao lima mashamba

    Akina baba kushika jembe sijui kwa nini ni ngumu kwao wao kazi za ujenzi kuandaa mabanda lakini sio kilimo.

    Na wakimaliza wababa hizo shughuli wanazo ita za wanaume basi kutwa pombe na kucheza bao
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ayaaaaaa mi nimeingia chaka nikajua kilimo kwanza ya Mizengwe Kayanza dah kumbe kilimo cha kunako lol
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    WOS
    neno kilimo kwanza kwenye jukwaa la mmu
    linamaanisha kitu kingine,thats why
    tunaguna

    kilimo kwanza=kulima mashambani
    kilimo kwanza=sex
    kilimo kwanza=kunywa pombe
    kilimo kwanza=kupiga soga

    the list is endless
     
  8. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    nahitaji kusoma 'katikati ya mistari' WOS au ni kilimo kwanza hikihiki cha siasa?
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    nafikiri uko sahihi
    wos kakosea jukwaa ...
     
  10. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mtoto wa mjini naona leo umeingia chaka vibaya sana kiongozi wangu! hiki kilimo kwanza ni kileeee cha mambo ya 6x6! lakini kilimo kwanza huwa applicable as surprise kwa bibie....... yaani akiwa jikoni anapika nawe unakaa aside kidogo unasaidia kukata kitunguu mara mzuka unapanda kisha unalianzisha hapo hapo bila kuchange venue, au akiwa sebuleni ana-pass nguo , ile kuinama inakupa mzuka then unawasha mashine faster! na unapata full ushirikiano mkuuu! hiyo ndio kilimo kwanza!

    Sio ile ya hadi kuzima taaa ya usiku tu no plse! Kilimo kwanza ni nzuri sana mkuu! try it then tuletee feedback hapa!
     
  11. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    ni kweli kabisaa mkuuu, soma in btn the lines ndio utajua nini maana ya huu uzi, sio kichwa kichwa! nomaaaa!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    Ngoswe acha kupotosha watu

    ni kilimo cha kawaida...
    Jukwaa ndio limekosewa
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kilimo kwanza???? kwanza kilimo??
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtu mzima nimeingia chaka la joka la mdimu lol
    Mzee kilimo kwanza ya kwenye mapishi naona kama sio sahihi maana kuna madhara mengi kuliko faida ya kuburudika kwanza sufulia inaweza ikaungua na kusababisha moto vile vile utakuwa umechezea resources kama umeme,mkaa,mafuta,vitunguu n.k kwenda bure. Mi napenda kilimo kwanza ya uani wkt wa kufua au kuosha vyombo au kupiga deki hapo sawa sawa.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo ameingia mitini
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Vibarua....
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    wos atarudi kutoa maelezo
    but so far alimaanisha kilimo cha kawaida cha mashambani na sio sex...
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unaonegelea kilimo kama kilimo na sio kitu kingine wakulima wa kweli utawajua kwa majembe na sio maongezi!‘
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lazma wawe wasemaji wakuu cuz they are experienced kilimo maan!
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Boss akija kumaanisha ni kilimo cha sex itakuwaje??
     
Loading...