Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanakijiji wazuia msafara wa waziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Mar 5, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wanavijiji wa kijiji cha Muze, kilichopo katika bonde Bonde la Ziwa Rukwa, wilayani Sumbawanga, jana walizua msafara wa Naibu Waziri wa Nishati na Madini, Adamu Malima wakati akiwa njiani kwenda katika kijiji cha Musiya katika Bonde la Ziwa Rukwa.

    Hata hivyo Naibi Waziri huyo alikuwa tayari kusikiliza kero za wanavijiji hao ikiwemo kero kubwa ya maji inayokikabili kijiji cha Muze. Pichani Naibu Waziri Malima akimsikiliza kijana Ruta Aloyce, aliyeshiriki kuzuia kwa muda msafara wa Naibu Waziri huyo.

    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    Huyu naibu waziri kama anawaenjoy vile
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    angepita bila kuwasikiliza aone cha motokama angefika mbali wangemtumia cha sh.100/- tu aonje joto ya rukwa!
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,070
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Wananchi hao wanadhani alivyowasikiliza ndio atatekeleza? ni heri wangemuonyesha kuwa wanahasira kwa vitendo kidogo! ingekuwa na impact angalau, wangepunguza kuzurura.
     
  5. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naibu Waziri wa Nishati na Madini.....Kero ya Maji!!!!! Waziri husika na mbunge wao?.......
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    yupo kisharobaro zaidi
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Labda waziri husika na mbunge wao hawakanyagi hayo maeneo?
     
  8. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani shida ya maji mpake leo vijijini ingawa tumepata uhuru miaka 50! kweli chama chashika hatamu ni sawa sawa kama tulikuwa ktk vita vya wenyewe kwa wenyewe! kweli lazima tuhoji, Ujamaa na kujitegemea na enzi zake za chama chashika hatamu, umelifanya nini cha maana? maji ni kitu muhimu sana. Leo hii baada ya miaka 50 ya uhuru vijana kama hawa wana lalamika, kweli mbunge na mkuu wa mmoa walikuwa wanapata mishahara ya bure!!
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hili sharobaro nishawahi kutana nalo kiwanja flani cha starehe limevaa hivihivi...kumbe ni waziri?!!!!!!
     
  10. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na bado, itafikia mahala mtazuia mpaka misafara ya harusi! Si ni nyie wenyewe mulikuwa mnaimba mabebari walia kukatiwa mirija? si nyie wenyewe mlikuwa mnaimba, TANU kweli ni ngome ya Chuma? Si Nyie wenyewe mlikuwa mnaimba utawala wa mkoloni ni sumu? Sasa leo mnalalamika nini?
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    mbona kashika pua?wananuka?picha kama hii kwa nchi za wenzetu inatosha for campaign propaganda!!
     
  12. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wanakijiji hata wanasikitisha! katika mawazo yao kweli wanaamini huyu Waziri atawasaidia?!!!
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amenusurika kupopolewa kweli!
     
  14. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Duh! Kama Mawaziri wenyewe ndio Hawa Masharobaro!! Maendeleo kwenye hii nchi ni Ndoto ya mchana
     
  15. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ingekuwa Mbeya.huko hawawezi
     
Loading...