Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanakijiji watakapotoa somo kwa "wamjini".. get ur suit ready and champaigne!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 31, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Najua watu wengine wanapata presha kweli maana kwanza matokeo yanaonekana hayaji kwa haraka sana na pili matokeo yanaonekana kuwa karibu sana. Jamani kuna vituo zaidi ya 50,000!! Hii ina maana we have a long way to go. Lakini kuna mambo ambayo napenda kuwaangaliza maana wengine wameshaanza kupata presha hasa wa "mgombea wetu".

    a. Tatizo kubwa limekuwa kwenye kupiga kura za wabunge na madiwani kuliko za Rais.
    b. Turn out ni kubwa kuliko watu walivyotarajia, msichanganyikiwe na kura zinaonesha idadi ndogo ya watu kwenye kituo kimoja, kuna vituo vingi ambavyo watu wamejitokeza mapema sana na kupiga kura hivyo wengine mlipoamka mtakuta watu hawatokei tena.. kumbuka kila kituo hakikuzidi watu 500. Hadi hivi sasa nimeonoa kuwa turn out iko a little over 60 percent na tukijua zaidi matokeo ya mikoani nadhani turn out inaweza kuwa juu zaidi ya hapo.
    c. TAtizo kubwa hadi hivi sasa halijawa kwa wapiga kura, wapiga kura wamefanya beyond superb, tatizo ni vyombo husika hususan NEC wamejiabisha - I will leave that kwa siku nyingine.
    d. Take a break, nenda kapige soga do something to enjoy the day bcuz this is history happening b4 ur eyes
    e. Baadaye kidogo tutarusha matangazo ya ITV kupitia Bongoradio.com kwa hiyo tune kwenye Bongo radio kupata live update kwa wale walio mbali na nyumbani au mbali na luninga..

    Otherwise, kama hujanunua champagne bado basi wewe ni miongoni mwa "wenye imani haba".
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu uchaguzi huu utakuwa somo kubwa sana Kwa Watanzania viongozi ambao walifikiri Watanzania ni wa kuwabeza. Walishindwa wakoloni itakuwa hawa majambazi bandia wachache kwenye Chama Cha Majambazi?
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukru mkuu kwa matumaini makubwa
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Asantae mzee kwa kutuhabarisha!
     
  5. B

    Babasean Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa mwanakijiji, mbona habari zisizo rasmi toka Musoma mjini zinasema turn-out ilikuwa chini ya 50%? je kuna ukweli wowote ktk hili?
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaaaaa thank mwanakijiji
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180

    Mark 11:22 "Jesus answered and said to them have faith In God."
     
  8. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwenzangu,

    Nina uhakika kabisa kuna wabunge wengi watapozeza majimbo yao..hasa wa CCM...

    Jk atashinda ila kwa margin ya less than 30%..so far ka 'inzi' kutoka Nyamagana kameeeleza kuwa Lau ameanza kuwaomba 'wakuu wa kazi' wamsaidie ila ana khali mbaya sana..

    Mambo magumu ila watu watulie kwa sasa ila watu watashangazwa sana na matokeo ya ubunge..
     
  9. c

    crusingtz Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please GOD, Hear our prayers!!!!!
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God is on our side! Jamani vijijini naona so far wamejitahidi ukizingatia intimidation na mambo mengine. It has been a good run!
     
  11. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tuambie muda .. kuanzia saa ngapi??
     
  12. m

    maselef JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mliopo Mwanza na Bukoba tupeni hali halisi
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    Sikiliza Bongo Radio sasa ITV iko live
     
  14. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu.
     
  15. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante mkuu lakini naona huku naamini zaidi kuliko kwenye hivi vyombo vya habari sijui tatizo ni nini? Hebu endeleeni kutupa Data.
     
  16. E

    Eliyona Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Another bundle of hope into my bin.
     
  17. Makanda

    Makanda Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mwenye imani haba hatalini utaendelea kusema JK atashinda wakati wa ukombozi ni sasa tuendelee kuomba Mola wetu atujalie na afya Njema kwa Dr wetu wa Ukweli awe Ikulu. Amen
     
  18. Companero

    Companero Platinum Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    MATOKEO YA KITUO CHANGU CHA UCHAGUZI

    KURA ZA URAIS:

    CHADEMA: 108+128+119+85+94 = 534
    CCM: 88+70+58+80+77 = 373

    KURA ZA UBUNGE:

    CHADEMA: 135+134+126+99+111 = 605
    CCM: 58+58+45+63+51 = 275

    KURA ZA UDIWANI:

    CHADEMA: 109+108+115+86+88 = 506
    CCM: 80+70+54+71+68 = 343

    *KITUO CHA SINZA A (NICE) OFISI YA KITONGOJI
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kazi yangu nimeimaliza. Hivyo Historia haitanihukumu. Wala vijazi vijavyo.
     
  20. M

    Mnyitono 2 Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante ripota,endelea kutuhabarisha.
     
Loading...