Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaKAHAMA wamkumbuka NGELEJA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brightman Jr, May 6, 2012.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwakweli tangu siku baraza jipya la mawaziri linatangazwa, wanakahama walianza kuonja joto ya jiwe. Umeme toka siku hiyo ulikatika mchana wote hapa kahama na kurudishwa jioni. Siku iliyofuata umeme ulikuwepo siku nzima lakini leo jumapili umeme umekatika tangu alfajiri hali ambayo imesababisha adhana kutosikiwa na waislam wakati wa swala zao, makanisani ibada zimefanyika bila ya vyombo vya muziki hali kadhalika wale waliofika kahama, huu ni mji wa viwanda vingi hivyo uzalishaji haupo kwa leo.

    Hapa inaonesha kuwa kuachia ngazi kwa Ngeleja kahama imeanza kuona umuhimu wake, maana kipindi yupo umeme uliachwa kukatwakatwa kama ilivyo sasa. SOURCE: njoo mwenyewe ujionee.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu mimi nitoke zanzibar nije kahama kuona mgao? weka picha tuone jinsi ibada zilivyo fanyika bila vyombo vya mziki.
     
  3. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, tatizo kimchina changu hakichukuwi picha vizuri; zinatoka nyeusi tii....
     
  4. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    aisee!

    kwa hiyo kumbe ni kweli ngeleja alikuwa aki-abuse office kwa kujipendelea yeye na ndugu zake wa kahama?
     
  5. s

    sanjo JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thread zingine bwana hazina kichwa wala miguu. Tangu lini Ngeleja amekuwa mbunge wa Kahama?
     
  6. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu sio hivyo...! Kwanza Ngeleja ni mbunge wa Sengerema Mwanza na Kahama iko shinyanga, kwa hiyo hakuwa na upendeleo.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    napita
     
  8. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hayo ni moja ya sababu za kumwagwa, hatutaki viongozi wanaopendelea kwao na kusahau maslahi ya wote.
     
  9. M

    Moony JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kahama kwa maana Ya BARRICK GOLD
     
  10. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, huyo mh. sio wa kahama.
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Acha kutumia masaburi kufikiria,watu tunajua mvua zinanyesha sana huko,na tanesco wanafanya service ya kubadiri nguzo zilizooza,tutolee ***** wako hapa.
     
  12. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngosha kine'he.....yaaa ing'we....!
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,713
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Kuna viwanda gani Kahama? Kibarabara chenyewe cha rami kiko kimoja na ni cha futi nne zinabanana gari, malori, pikipiki, baiskeli, power tiller, mikokoteni ya kukokotwa na wanyama, ng'ombe, punda, yaani ni balaaa. Kwa kweli watu wa Kahama jaribuni kutafuta wataalam wa mipango miji kabla hamjaachiwa mashimo na watu wa Barick
     
  14. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi ndugu yangu thread hii uliifikiria kabla ya kuipost?
     
  15. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thread hii si ya kufikirika ndugu yangu, ni kitu halisi kabisa....
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kutesa kwa zamu. Kule kwa Prof. Muhongo mgawo wa umeme sasa ni ndoto
     
  17. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu viwanda vipo Wilayani Kahama japo si vingi. Angalia hapa: KAHAMA OIL MILLS, BUNDAA RICE MILLS, KAHAMA COTTON GINNERY, KTM (DIAMOND) LTD, KISHIMBA CO LTD n.k.
     
  18. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwambie bhana ajue....! maana huyo si mwenyeji wa kahama.
     
  19. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Khaa..! Nafikiri wamesoma huu uzi maana toka jana hali imebadilika maumeme kibao. Jamani mpaka tuwaseme....lo!
     
  20. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wangapi wanajipendelea sembuse ngeleja na wamechukuliwa hatua gan?haya mambo ya kujipendelea ndio yatakayoiingiza nchi hii kwenye machafuko,ona kuna baadhi ya maeneo tz hii umeme na barabara hadi vijijini,je walichangishana na hakuna raslimali zozote.

    Ona mikoa kama kigoma ,rukwa na lindi miundombinu ni ya ovyo kabisa!hata kwetu huku mara hali siyo nzuri sana ukilinganisha na mikoa ya kaskazini kama kilimanjaro na arusha. Huu ni wizi na ni lazima wengine tuhoji, najua vichwa makamasi mtalalama, karibuni.
     
Loading...