Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajukwaa hivi mkopo utawasili lini vyuoni, msaada jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JUNK MASTER, Sep 24, 2012.

  1. J

    JUNK MASTER Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    REJEA KICHWA CHA HABARI HAPO JUU MIMI NI MWANACHUO MTARAJIWA NINGEPENDA KUJUA WAKATI HALISI WA KUWASILI KWA MIKOPO VYUONI HASA CHUO CHANGU ST. JOSEPH KWA YEYOTE AJUAYE:biggrin:
     
  2. M

    Mpendawali Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawaida n wik ya pil had ya tatu baada ya kufungua:-D;-)
     
  3. kaka mkweli

    kaka mkweli Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    kama kuyarelease kwenye mtandao wamechelewa hivi unafikiri watawahi kweli kutuma pesa ila tusubiri tuone
     
  4. K

    KAUZUDAGAA Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mpaka mgome bila kugoma hampati
     
Loading...