Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajua lolote hawa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Aug 30, 2010.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    <style>BODY.wysiwyg { PADDING-BOTTOM: 2px; MARGIN: 0px; PADDING-LEFT: 2px; PADDING-RIGHT: 2px; PADDING-TOP: 2px } .wysiwyg HR.previewbreak { BORDER-BOTTOM-STYLE: none; BORDER-RIGHT-STYLE: none; BACKGROUND-COLOR: red; BORDER-TOP-STYLE: none; HEIGHT: 6px; COLOR: red; BORDER-LEFT-STYLE: none } .wysiwyg { FONT: 13px Tahoma,Calibri,Verdana,Geneva,sans-serif } .wysiwyg.content { FONT: 13px Tahoma,Calibri,Verdana,Geneva,sans-serif } .wysiwyg.forum { FONT: 13px Verdana } .wysiwyg P { MARGIN: 0px } .wysiwyg .inlineimg { VERTICAL-ALIGN: middle } .wysiwyg IMG.previewthumb { MARGIN: 1px; WIDTH: auto !important; MAX-WIDTH: 150px; HEIGHT: auto !important; MAX-HEIGHT: 150px } .wysiwyg OL.decimal LI { LIST-STYLE-POSITION: outside; LIST-STYLE-TYPE: decimal } .wysiwyg OL.upper-roman LI { LIST-STYLE-POSITION: outside; LIST-STYLE-TYPE: upper-roman } .wysiwyg OL.lower-roman LI { LIST-STYLE-POSITION: outside; LIST-STYLE-TYPE: lower-roman } .wysiwyg OL.upper-alpha LI { LIST-STYLE-POSITION: outside; LIST-STYLE-TYPE: upper-alpha } .wysiwyg OL.lower-alpha LI { LIST-STYLE-POSITION: outside; LIST-STYLE-TYPE: lower-alpha } .wysiwyg IMG.previewthumbactive { BORDER-BOTTOM: red 1px solid; BORDER-LEFT: red 1px solid; MARGIN: 0px; BORDER-TOP: red 1px solid; BORDER-RIGHT: red 1px solid } .wysiwyg_block { MARGIN-BOTTOM: 10px } .wysiwyg_block .blockrow:first-child { BACKGROUND: url(http://www.jamiiforums.com/images/styles/JamiiForums/gradients/gradient-greytowhite.png) repeat-x left top } .wysiwyg_block IFRAME.textbox { BORDER-BOTTOM: #6b91ab 1px solid; BORDER-LEFT: #6b91ab 1px solid; PADDING-BOTTOM: 0px; BACKGROUND: #f3f7f9; BORDER-TOP: #6b91ab 1px solid; BORDER-RIGHT: #6b91ab 1px solid } .wysiwyg_block .formcontrols .blockrow { BORDER-TOP-WIDTH: 0px } .wysiwyg { FONT: 13px Tahoma,Calibri,Verdana,Geneva,sans-serif } </style>Jamani hawa vijana wamekosa madarasa? Wanajua lolote walifanyalo hapa?

    [​IMG]
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaanio haya mambo ya mwaka 47 yamerudi tena? Kweli CCM iko desperate
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sikujua huu ushenzi (sorry) bado unaendelea.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi ninani anaanda uu upuuzi??
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Indume Yene,

    Tafadhali sana ndugu naomba utoe maelezo ya hii picha kama utaweza. Imepigwa wapi na lini, ukiweza hata jina la mpiga picha ili kumshukuru kwa uhisani wake.

    Sijawahi kuudhika namna hii asubuhi asubuhi kwa kuona picha. Kama hao watoto hizo si uniform zao za kila siku za shule; haki ya nani tena hii ni hujuma kubwa sana kwa watoto hawa.

    It's revolting and utterly despicable!! :(
     
  6. crome20

    crome20 JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mimi nimeiona kwenye blog ya Michuzi, nadhani ni kazi yake bro michuzi. Hakika kuwasilimisha watoto hawa kwa CCM ni aibu kubwa, na inachukua sura ya ajira kwa watoto jambo ambalo ni ukiukwaji wa sheria. Naomba mtu anayejua sheria hasa za uchaguzi atufafanulie kama inaweza kusaidia kuweka pingamizi kwa J.K
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hawajui walitendalo, ole wao wanaowalazimisha watoto hao kufanya madudu wasioyajua, mwisho wao umekaribia sana.
     
  8. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawana njia nyingine ya kukubalika, lazima watumie watoto wetu ili wawatie moyo. Hata hivo hawa watu wanatumia uchawi. Kati ya hao wanaochapa miguu, inawezekana wengine viatu wameazima.
     
  9. w

    wakumbuli Senior Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao watoto hawajui masikini na ndio maana hata suruali walizovalishwa ni kaboka na inasikitisha zaidi huyo anaepita kati haangalii viatu vya vijana,PUMBAVU KABISA
     
  10. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo ni nani? Mi niiona hizo rangi tu napata goosebumps
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii picha ni uthibitisho tosha jinsi CCM anavyotumia mbinu chafu kupata votes... Mimi naona hawa watoto wamefanya hivyo ili wapate hizo nguo na kutokana na umaskini huwezi kushangaa kusikia kwamba hizo ndio nguo pekee za sikukuu kwa baadhi ya watoto

    Wao hawajui watendalo
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kwa vivuli vyao vya jua ni saa sita mchana....walipaswa kuwa shule....halafu hii si ni ajira ya watoto?...:confused2:....I am glad waziri wa utumishi alikuwepo pia....:becky:
     
Loading...