Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF tuwe makini!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mawenzi, Oct 22, 2010.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WanaJF tuwe makini jamani la sivyo hili jamvi litapoteza heshima. Jana kulikuwa na taarifa mbili hapa jamvini ambazo zilikuwa za uongo. Moja ilihusu Lyatonga kujitoa kugombea ubunge na nyingine ni ya JK kwenda Mwanza jana. Naomba sana MODS wawe macho ili watu waletao threads za uongo wadhibitiwe.

    Nawakilisha
     
Loading...