Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaJF Tusitumie KAULI KALI katika KUCHANGIA HOJA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by charityboy, Dec 28, 2010.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF wenzangu napenda kutoa ushauri kuwa tupunguze MAKALI ya kauli zetu. Kama tutaendelea hivi tutakatishana tamaa na itakuwa ngumu members kutoa HOJA ambazo kwa namna moja au nyingine zina manufaa kwa nchi.
    TUELIMISHANE na TUVUMILIANE kama mitazamo inatofautiana katika baadhi ya HOJA. Siamini kama kweli tutatofautiana kwenye kila hoja.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wewe DSM ..... acha kutuzuga
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zungumzia hoja usizungumzie watu au hisia.
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Mbona umeanza na kusema watu, hoja yako ni ipi sasa?
     
Loading...