Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaJf tupeane ushirikiano katika hili...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by guccio, Mar 11, 2012.

  1. g

    guccio Senior Member

    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana Jf wote wenye taarifa za nafasi za kazi kwny field ya computer science,plz tupeane info....(certificate and diploma in computer science).