Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanajf niokolee ndoa yangu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by emkey, Mar 16, 2012.

  1. e

    emkey JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Heshima kwenu, nina mke ambye 2lifunga ndoa agosti 2010, tukiwa ktk tendo la ndoa mwnzangu haisi hamu ya tendo kabsa, na kuhisi maumivu. ila yeye anadai zamani alikuwa akitokewa na jini mahaba ktk ndoto huku wakifanya mapenz na alikuwa akipata raha zote za kike. hv sasa zile ndoto haoti tena yapata mwka wa kumi sasa. kwa kuwa yeye hapati mshawasha wa tendo anadai bora nitafute mwnmke wa nje ili anirishe. naomba mwenye fununu ya tiba anisaidie ili nisimpoteze mke wangu tafadhali. 0714 408238. msaada wandugu.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu!
    Ngoja waje wataaramu wa mambo hayo wakusaidie,ila pia kawacheki wale ma ustadhi wa tiba za kisuna watakusaidia pia.
     
  3. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hilo tatizo limeanza baada ya ndoa?na je wakat wa uchumba ulionja tunda?alijisikiaje....

    kuhusu ilo la majini inamaana anataka yamtokee tena au...mpeleke akaombewe kama ana imani.

    kuhusu kutafuta mtu wa nje..sijui!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kweli umebanwa,
    Waweza jaribu yafuatayo:-
    1. Maombi kama ni waamini ili hayo majini yatoke
    2. kuwaona wataalamu wa kisaikolojia ili waweze kutambua tatizo la mkeo. Laweza kuwa la kisaikolojia zaidi.
    3. Maandalizi yako yaweza kuwa hafifu, humwandai kiasi cha kumfanya apate unachotaka apate. Jaribu tricks tofauti tofauti, shirikiana naye aweze kujitambua wapi panahusu zaidi.
    4. Maumbile yako makubwa ukilinganisha na yake kiasi kwambwa hawezi himili, jaribu kuona madaktari.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Ana kidumu:scared:? hakuna, nakudanganya tu:wink2:
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    nendeni hospitali,maumivu wakati wa tendo ni ishara ya maambukizo fulani
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    shikamoooooooooooo wakubwa...maake mambo ya kikubwa haya.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukikabidhiwa na tatizo suluhisho lake si kulikimbia bali kukabiliana nalo so wewe ndo unaweza kuinusuru ndoa yako ama kuiteketeza ni vyema ukatafuta suluhisho
     
  8. G

    GENDAEKA Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkeo amekeketwa?una uhakika kwamba kila mnaposhirikiana ktk tendo la ndoa anaridhika?unatumia muda gani kumwandaa mkeo?mnaenda 'raundi' ngapi kiasi cha kumtosheleza mkeo?USHAURI:tumia muda usiopungua dk kumi kumwandaa mkeo kabla ya kumwingilia,na wakati wa zoezi la kumwandaa shughulikia maeneo ambayo ya miisho ya fahamu kama kinembe/kisimi,matiti&chuchu,g.spot n.k kila kimoja kwa angalau dk 5 halafu uone kama majimaji hayajaanza kutoka ukeni na uwe una ckilizia kama kuna mabadiliko ktk upumuaji wake!kama haijawa hivyo nenda hosipitali.Huo n mchango wangu kwako w subiria uone wengine watakushauri nn.
     
  9. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,936
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Pole braza. Nendeni Radio Safina mkaombewe..
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mkuu pole sana, mke wako anakabiriwa na matatizo moja kati ya haya:
    1. Jini Mahaba
    2. Tatizo la kisaikojia

    Kama tatizo ni namba 1 tiba yake itategemea imani yako katika maswala ya dini, kama sio mfia dini sana wapo wataalam wa tiba za jadi wao ndio wana nafasi nzuri sana ya kumtibu ili huyu jini mahaba amuache mkeo maana hili jini mahaba linaweza kufikia hatuwa ya kuja kuchukuwa uhai wako ili aendelee kumfaidi mke wako peke yake,

    Labda nikuulize tu swali mna mtoto/ watoto? je mke wako aliwahi kupata tatizo la mimba kuharibika?
     
  11. e

    emkey JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tuna mtoto 1, tulimpata mtoto huyo baada ya kumalizika kuotaota hizo ndoto za huyo jini mahaba kama 10yrs ago. kwa sasa haoti kwa kuwa aliombewa dua, ambyo imemsaidia hadi leo kutoota tena, kisaikolojia hana tatizo.
     
  12. e

    emkey JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Namuandaa vzuri sana kwa zaidi ya robo, nikimuuliza wapi nikipashika anapata msisimko, anabaki kunitazama tu kwani ahisi kitu, hata hayo mucus ya ukeni haionekani kutoka.
     
  13. e

    emkey JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sijalikimbia tatizo, ndo maana kwa heshima yenu nawaomba tujuzane labda kuna m1 we2 alishawahi kukutwa na tatizo kama hili au alishalickia na kama ni effects za huyo jini, basi anijuze.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Bado hilo jini mahaba lipo na hata kama halimuingilii lakini ndilo linalokufitinisha na mke wako, pls cheki na wataalam wa hayo mambo watakusaidia, ninafahamu fika ninachokushauri maana ulivyosikiaga kua uyaone, siyo magorofa.
     
  15. e

    emkey JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nakushukuru mkuu kwa ushauri wako, ila tatizo kumpata huyo mtaalamu wa tiba.
     
  16. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kaka.

    Mungu Mkubwa kila kitu kitakuwa safi. Sina utaalam na tatizo kama hilo ila nishiriki nawe katika hili:

    Mke wangu alikuwa na jini mahaba hata kabla sijamuoa na akaombewa akawa fresh. Tuna watoto wawili sasa lakini miezi nane iliyopita tulikuwa na matatizo yanatuandama ndani ya familia yaani magonjwa na mambo mengi lakini sio ugomvi wala sex. Ilibidi tuende kwa mchungaji kupata maombi. Mchungaji aliniita pembeni akaniambia mke wako akikaa home anajisikia kujirusha toka ghorofani, pia akivuka barabara anatamani asimame katikati agongwe na gari. Zamani alikuwa ana jini mahaba na anamtaka akaishi nae kuzimu. Ila alisema yaani nyinyi Mungu amewapigania sana. Baada ya kuombewa peace kabisa.

    Ushauri wangu uende kwa daktari lakini pia endeleeni katika mombi.
     
  17. e

    emkey JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tuna mtoto 1, zamani alikuwa hashiki ujauzito, ila baadae baada ya dua akapata ujauzito.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Yule Sheikh RIP pamoja na usanii wake wote lakini matatizo kama haya yeye ndio alikuwa bingwa wa kuyatatuwa, sasa sina hakika kama huyu mwanaye aliyerithi mikoba ya baba yake kama ana uwezo kama wa baba yake, ningekushauri ucheki nae, hilo tatizo ni very serious hutokaa kwa amani na mke wako kama hamtalitafutia tiba.
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kipipi na Neema mpo?
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ila haya mambo ya jini mahaba mie siamini,huwa nayahusisha na magonjwa ya kisaikolojia.
     
Loading...