Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF: Nina imani ya kushinda Ubunge Lushoto Mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tonge, Aug 12, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilishatoa kwenye jf nia yangu ya kugombea ubunge kwa tiketi ya chadema mnamo may 2010, sasa baada ya kura za maoni kupigwa pale jimbo la lushoto mjini na shekifu kuibuka kidedea sasa naona njia ni nyeupe kuchukua kiti cha ubunge kwa tiketi ya chadema pale lushoto mjini, wanalushoto hawawezi kula matapishi yao maana walimuondoa shekifu 2005 na najua hawako tayari kumpa kura 2010 kwani hana jipye, hii ni sawa na "mvinyo wa zamani usiolewesha kwenye chupa mpya". Naombeni support yenu ili nilitwae hili jimbo.
     
  2. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amen. Kwea ufanikiwe.
    Unahitaji support gani mkuu? We want to meet your expectations. Fafanua tafadhali
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera na kila la kheri, sasa kazi ujue ndo inaanza!
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu. Safari njema kuelekea mjengoni. Tuko nawe.
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fanya basi kama Regia Mtema.......achana na hizi "JF nick names" wewe sasa ni muheshimiwa!! unajua mtu ukimfahamu ni rahisi kumpa suport!! :smile-big:
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    safari njema mjengoni
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tupo nawe bega kwa bega pia eleza aina ya support unayohitaji ili tujue namna ya kukusaidia kwa wenye uwezo huo
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana nakutakia ushindi kwa kishindo ila unahitaji maombi siunapajua Tanga kumesimama
     
  9. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu, ni hatua muhimu.
    Sijui tunawezaje kukusaidia ili ufanikiwe azma yako ya kutuwakilisha
     
  10. Mamdogo

    Mamdogo Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la heri katika safari ya kuelekea MJENGONI. Ukifika uwakumbuke uliowaacha huku...
     
  11. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kama kweli unataka kushinda nakushauri uje na sera siyo kuangalia mgombea wa CCM yukoje. Nikiangalia kwa makini naona kama vile turufu yako ya ushindi ni kuwa CCM wamesimamisha mgombea dhaifu na si umaridadi wako.
    My advise work on your strenghts and the weaknesses will take care of themselves. Huwezi kushinda (kwa haki) bila kuwa na jipya unalowaletea wana Lushoto, nakushauri pia ujikite zaidi katika kuelezea nini utafanya ambacho CCM wameshindwa na hawawezi kuwaleteaa wana Lushoto na si kumshambulia mgombea wa CCM, ukifanya hivyo watu makini hawatakupigia kura zao.
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma rafiki, unajua nini wakati utakapofika na mimi kuteuliwa rasmi na CHADEMA kugombea jimbo lile nitaweka wazi matarajio yangu na kitu gani nitawafanyia wana Lushoto ambavyo viongozi waliopita hawakuweza, mi ni mzaliwa wa lushoto na nimeshakaa pale na kufanya kazi pale chuo cha mahakama kwa muda wa miaka 5 kabla sijahama kutafuta green pasture, so najua mengi kuhusu Lushoto na juzi juzi nilikuwa huko kusoma upepo, so si muda sera zangu zitakuwa wazi.
     
  13. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pia usisahau kutotoa hizi picha za akina Drogba zina kudifine vibaya mkuu!
     
  14. MANI

    MANI Platinum Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    All the best my brother
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    njoo utuwekee na CV yako kwa ufupi angalau tupate kujua tunamuunga mkono mtu wa aina gani.
     
  16. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja Kiranga akuone...tehetehe...!
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Onga mavindi mghoshi?
     
Loading...