Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaJF nimedanganywa au ndio mapenzi na nishaurini basi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mfalme Daud, Feb 3, 2012.

  1. Mfalme Daud

    Mfalme Daud Senior Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Asalaaam aleykum ndugu zangu, ninalo zito moyoni mwangu. Nilikuwa na mpenzi wangu tumefahamiana zaidi ya mwaka sasa. Mwezi wa tisa mwaka jana nikiwa field mikoa tofauti nilimwomba aje ili angalau tupunguziane zile hamu. N.B Toka nimefahamiana naye nilikuwa sijawawahi ''kula vyombo'' na kumbuka kuwa tunasoma chuo kimoja. Alikuja nilikaa naye wiki moja kama kawaida nikawa najisevia wakati mwingine ''pekupeku''. Siku ya mwisho nilijisevia akadai nimemgawia katumbo. Nilifurahi sana kwani ni furaha ilioje kuitwa baba. WanaJF, nikawa naendeshwa kweli hapa chuoni na huyu "wife'' mara akawa anahitaji ukwaju na vitu vingine vichachu nikawa nampa kila anachohiji nikijua ana ''kiumbe'' changu na ni my wife to be. Haaa!! miezi ilivyozidi kusonga, dalili za tumbo angalau kuongezeka sikuziona. Akanitaka nianze kuishi naye, misikuwa tayari kwa muda huo si mnajua Koziweki zinabana? Tulipanga kuanza maisha Mwaka Kesho baada ya kugraduate. MWISHONI AKANAMBIA ALIKUWA ANANIDANGANYA, WALA HANA MIMBA YANGU. WANa JF nilijisikia hoooooooovyo na nikamwona hana thamani tena kwangu. Naomba ushauri anaendelea kunifatafata na kujitangaza kwa washkaji kuwa mi wake. Mpaka sasa sitaki ata kumwona kwa alichonifanyia. Mchango wako ni wa maana sana kwangu pliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiz
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa ushauri gani tena na wewe umeisha muona hana thamani :biggrin:
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Lol! Aisee nnahitaji ukwaju, sijui utanisaidaje baba mlishi?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We umeshasema unamwona hovyo na hutaki kumwona. . endelea kukaa nae mbali. Anayodai huko mtaani wala yasikusumbue, we mwache abwabwaje tu atakaeondoka na aibu ni yeye wala sio wewe.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    ndo makuzi
    ni utoto tu
    mkikua mtaacha.
     
  6. Mfalme Daud

    Mfalme Daud Senior Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mwanaume akishamega utamuona tu...kipi alichofanya ambacho hakisameheki?
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    kama huyo ambae ajagraduate alikuona ovyo ma graduate humu si watakuita *****
    anyway tuyaache hayo...nimesikitka kushangilia kuitwa baba boko haramu...ni wachache wanaofurahia mimab kabla ya ndoa lakini nikajiuliza tenaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ulichomoa kukaa nae sababu ya coursework ukweli halisi naujua nisifike huko....5000 aitoshi hata kidogo..kwako binafsi..sasa hili liwe fundisho kwa wana boko haramu wooote wa jf ..mkitegemea mimba za dizaini hii mtafanywa ma ndondocha..samahani kumshukuru huyo binti kwa kukuheshimu kuna dada chuoni aliweka nguo akawa amezibana huko mbele kila mweziz nakwambia siku ya siku jamaa akaambiwa imetoka chooni ndani ya wiki akarudi shule kama kawa weeeeeeeee temamate chini
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jitahidi umpe cha ukweli mzidi kupendana, au umpende zaidi maana naona wewe mapenzi yako ni mtoto na si vingine.
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yakhe wacha kumshusha cheo chake, yeye ni Mfalme Daud.
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    uko sahihi,lol..
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Am too old for this.
     
  13. Jt jr

    Jt jr Senior Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    if you love her, msamehe kwa sababu alikuwa anapima upendo wako kwake na kujitangaza kwa washkaji inaonekana anakukubali. Ila mchunguze sana na umpe maonyo ya kutosha sometimes mzingue mpaka ajione hafai then akivumilia basi atakuwa anafaa. Ni hayo tu ma brada coz unaweza kumwacha huyo ukajapata goma la ajabu zaidi.
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    msamehe tu
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Acha utoto,
    Msamehe ila umwonye asirudie tena huo utoto wake.
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Huyo aliichomoa iyo mimba!
    Ndo tabia ya mabinti wa vyuoni.
    Ukikaa vibaya akiwa kabeba ujauzito ambao wewe mwanafunzi mwenzake ndio baba. Anachoropoa.
     
  17. D

    DOMA JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nyie ni waasherati au wanandoa?
     
  18. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...