Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaJF niliokutana nao.....wamenisababishia balaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by cheusimangala, Jan 10, 2012.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mim na shemeji yeni tulienda mahala kupata dinner,wkt tunasubiri tuletewe chakula tukiwa tumekaa kwenye viti shemeji yenu akaniaga kuwa anakwenda kujisaidia,alipoondoka nikatoa laptop yangu nikaanza kusurf JF nikiwa nimesign in.

    Meza yetu ilikua karibu na mlango wa kuingilia ktk hotel hiyo na mim nilikua nimeupa mgongo mlango huo,kwa maana hiyo mtu anayeingia aliweza kuona kilichopo ktk screen ya laptop yangu.Mwanzon nilikua naficha screen ili mtu sione ninachofanya ila baada ya kuingia JF na kuanza kusoma moja ya thread nilijisahau kabisa kuficha screen.

    Haukupita muda nikashangaa wakaka watatu nisiowafahamu wakija mbele yangu wakiwa na mshawasha wa ajabu.Nikiwa bado najiuliza hawa ni wa kina nani mbona kama wananifahamu mmoja wao akasema"Cheusimangala habari yako mkuu".Nikatamani kubisha kuwa mm sio Cheusimangala maana huwa sipendi kabisa urain wajue kuwa Cheusimangala wa JF ndio mim kwani huko uraian wana image tofauti kabisa na hii ya cheusimangala.Nikiwa sijui niwajibu nin mwingine akasema"Yaani cheusie daah kweli hizi avatar zinatudanganya sana maana nilikua na picha nyingine kabisa juu yako tofauti na unavyoonekana."

    Nikiwa bado nafikiria jinsi ya kukana kuwa mim sio cheusimangala mara nikamuona shemeji yenu anarudi kutoka maliwatoni alipokua huku akiwatizama vijana wale watatu kwa sura yenye kujiuliza ni wa kina nani.Alipofika karibu ikabidi niwaambie vijana wale" huyu ndiye shemeji yenu" nikitumai kwamba wataondoka na kuniachia nafasi ya kujua nitamweleza nini juu ya watu wale ambao hajawahi kuwaona.

    Baada ya utambulisho ule mmoja akasema "ooh bwana shemeji nice to meet you" kisha akaendelea" yaani jamii forums ni pana sana unaweza kukutana na members wenzio katika mazingira usiyotegemea kabisa"
    Kisha shemeji yenu kwa mshangao akaniuliza"ina maana mpenzi unaifahamu jamii forums?kabla sijamjibu akauliza swali jengine"wewe ni member au unapita kusoma soma tu kwa nje?Nikiwa na mim nashangaa kuwa kumbe na yeye anaijua jamii forums akaniuliza swali jengine"unatumia username gani huko jamii forums"swali hilo lilinizidishia hofu kwani katika vitu nilivyokua sitaki ajue ni kuwa mim ni cheusimangala wa jamii forums lakini nikiwa bado nafikiria haraka haraka nini cha kumdanganya nikasikia mmoja wa wakaka wale akikohoa kidogo huku wote watatu wakionekana kujisikia vibaya kutokana na shemeji yenu kuonekana kupaniki kwa kugundua kuwa naijua jamii forums akasema" cheusie acha sisi tukuage bana nice to see you".Roho yangu ilidunda sana baada ya yule kaka kuniita kwa jina la cheusimangala.

    "Ina maana mpenzi wewe ndiye cheusie!...cheusimangala...!this can not be true!no no no"This is a night mmmm...."shemeji yenu hakumaliza alichotaka kusema kwani alidondoka chini na kupoteza fahamu huku michuzi iliyomwagika kutoka mikononi mwa muhudumu aliyekua karibu yake tayari kwa kutuwekea chakula mezani ikiwa imechafua shati lake zuri la blue alipendalo kuliko yote na bila kuchelewa niliwaona wale vijana watatu wakitoka mbio bila hata kutoa msaada kwa mwenzao Huku nikiwasikia wakiambiana"hii tukairushe wapi wakuu habari mchanganyiko au chit chat?"Nikiwa najiandaa kupiga yowe la kuomba msaada alarm yangu ikanishitua kutoka usingizini.

    Unafikiri ni kwa nini ktk ile ndoto shemeji yenu alizimia baada ya kugundua kuwa mim mpenzi wake ndiye cheusimangala?Je mim ni mcharuko sana, hapa jf LOL ,au kwa vile ilionesha kuwa na yeye ni member mwenzetu je labda aliwahi kunitongoza pm nikamkubali kirahisi?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    loh heri ni ndoto
    siku watu wakinijua mimi sijui itakuweje
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mimi ni m1 wa hao watu na hii ndo I'd yangu
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Cheusi huishi visa wallahi maana nilikuwa nafikiria huo msukosuko uliishaje uzuri ni ndoto...
     
  5. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hahaha Cheusi umenifurahisha sana! "Tukairushe chitchat mkuu"lolz...Heri ya mwaka mpya
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwiiiii huishi visa weye
     
  7. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndoto zingine balaa!!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sheeeeeeeenzi nimepoteza muda wangu woote huu kusoma hii SHIGONGO kumbe mwisho wa siku ni ndoto.

    :focus: shemegy hawezi kukuacha inategemea labda ashawahi kukutongoza kupitia pm na ukalainika.

    hivo kachanganyikiwa.
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah lol u made mai dei,nadhani amekuwa akisoma threads zako,na maybe aliwahi kukutongoza ukakubali as u said,au amekuwa akikerwa na huyo cheusi mangala,so kashangaa mtu anaemkera ndo mkewe mpz,nadhani nimejitahidi kujibu na kuchambua ndoto yako kama joseph(bible)au tukamuulize sheikh tafsiri ya ndoto hiyo? but uwazi na ukweli ni muhim,mm popote na yyte anaenifaham niite tu pearl walaaaaaaaaaaaaaaa sina tatizo kabisaaaaaaaaa
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ashukuriwe mungu ni ndoto maana.....!
    Yote yanaomgeleka ishu itakuja km alisha kutongoza kwa pm na sijui mliishiaje,
    Mbona inakuwa balaa,
    Jaman tuwen makin hata ukimstukia mtu haya mambo ya kuvamiana na kuita id sio poa kbs,
    Yani nimeijin hiyo picha na kupata kizunguzungu!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Kumbe ni ndoto!
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Afadhali ni ndoto maana nshaanza kutoa machozi kwa niaba
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Loh sijui kwanini sijapotea njia.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aisee...Now Iam breathing again!..Uhhh, and the POPE must know this!

    Unajua kuwa umeandika kitu ambacho ni tishio sana kwa baadhi yetu?...I think u know what i mean!
     
  15. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bora ni ndoto.
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuh yaaani ka kweeeeli vile
     
  17. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahaha Cheusimangala, vituko vyako hivi hivi ndo vilivyomfanya shemeji kazimia kwenye ndoto. Hebu fikiria ikitokea live si ndo utamuua kabisa shemeji yetu? punguza vituko bana.
     
  18. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    aaa Naota tu!
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    mbavu zangu! uh hii ni balaaa kumbe ndoto.
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    najuta kuwa mcharuko jf coz hata siwez kuwa proud kuwa mm ndo cheusie huko uraiani no wonder watu wanazimia.
     
Loading...