Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF!! Naombeni niulize hili kwa anayejua anipe jb KUHUSU MAMBO YA SIMU! Nina hofu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Aug 4, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimebishana na rafiki zangu mahala tulipokuwa 2kijinusuru na hili GIZA la Ngeleja. Sasa kuna jamaa aliyeanzisha story ya ndg mmoja aliyebahatika kumkamata jamaa aliyefanya naye biashara na mara akatoweka. Sasa kila akipiwa simu anasema niko nje ya mji na miezi ikakatika na ndiyo yule rafiki aliyeachwa akaamua kumkatia (RB) kwn ishu ilikuwa ni ya pesa nzuri kwn ilikuwa around Tsh 12milioni.

    Ndipo police wakaamua kumfanyia mtuhumiwa kazi na jamaa akasema wakawa ki2 kimoja na jamaa wa mtandao husika na jamaa mwenyewe aliyeganda na shilingi ni Arusha na kila akipigiwa anasema nipo Iringa mara nipo Mtwara,Kigoma ingali yupo hapa A town. SWALI: Nauliza mitandao iliyopo hp kwe2 kuna uwezekano wa kuifuatilia simu inakopigiwa mpk alipo mtumiaji?

    Maana jamaa anasema alishika akisema nipo Iringa ingali yupo hapo Engusero Arusha mjini. NIFUNGUENI KWA HILI WanaJF wenzangu.

    Nawasilisha
     
  2. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Au ni wewe unaetafutwa?hiyo hofu wewe inatoka wapi?
    Ok huko siko ila hiyo kitu ipo na anaweza kukamatwa kama kuku hata abadilishe namba.ikiwa utapata ushirikiano na kikosi maalum
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inaoneka looserpoolfc ndo anadai huo mpunga...
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Kama hadi sasa hujui hilo una matatizo. Kwa taarifa yako hata hayo uliyoyapost kama yana madhara hasi kwenye jamii na wenye mamlaka wakitaka kukukamata haichukui dakika kumi watakuwa washakufahamu jina na namba yako ya simu. Huwa tunatukana humu jf tukidhani kwa kutumia ID ambazo sio majina yetu basi tumesalimika, hiyo haisaidii
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    inawezekana offcourse
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kijana wa bwawa la maini lipa tu hela za watu na kama bado hujazikusanya hamia simu za elfu 25 hizi kidogo ngumu kuzifatilia,lakini kama una simu yenye GPRS imekula kwako.
    Nikwambie kisa kimoja,kuna dada alihisi mumewe anatembea na rafiki wa huyo dada na alikuwa kidogo mambo ya teknologia anayafahamu, alichukua simu ya mumewe na kuwasha kitufe cha GPRS na kuongea na skulmeti wake anayefanya kazi kwenye kampuni ya simu wanayotumia.Usiku mumewe alichelewa kurudi sista akampigia simu na kumuuliza uko wapi akadai yupo katikati ya jiji kwenye mkutano,dada wa watu akampigia yule skulmeti na kuthibitisha mumewe yuko Kawe anapoishi yule dada anayemtuhumu kutembea na mumewe.Dada akawasha gari na kwenda kulipaki nje ya nyumba ile,mumewe kutoka tu waifu kaziba geti.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii......
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Kwa ufahamu wangu, Inawezekana, huwa wanatumia address ya mnara uliopo karibu na wewe ambao unakupa mawasilino, so, wanaweza kujua maeneo uliyopo but sio nyumba uliyopo.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Nilikuwa cjui vema! Ila kwa uwelewa niliyopata humu bila shaka nimeelimika zaidi. Thkx!
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Kama una simu yenye GPRS usifungue internet, ukifungua internet utakuwa unaruhusu data!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Lakini nimeshapataga tetesi ya kwamba kuna baadhi ya simu ambayo ukipigiwa inasoma mpk umbali ulipo kati mpigaji na mpigiwa. Ni kweli?
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    naomba usiitumie kwa huyu shemeji yangu sis.
     
Loading...