Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF nahitaji ushauri wenu

Discussion in 'JF Doctor' started by tbl, Oct 20, 2011.

  1. tbl

    tbl Senior Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wapendwa.
    Nina tatizo la kutokwa na machozi mara tu nikiingia chooni, iwe naenda kwa ajili ya haja ndogo au kubwa na hata kama haja kubwa ni ya kawaida tu,ni mwaka wa 22 sasa naona hali ni ile ile.Naomba ushauri wenu wapendwa nimechoshwa na siipendi hali hii. Thank u in advance
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole tbl, ngoja waje wataalam.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hold on!!.... yaani ile kufika tu kabla hata ya shughuli unapatwa na hali hii?
     
  4. tbl

    tbl Senior Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanx @Jeji
    @Edson nikifika nikianza shughuli bas taratiiib chozi hilo had sometimes huwa najicheka mwenyewe
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu,mi cjawasikia k2 kama hichi,sina msaada lakn utapata 2 suluhisho,usali pia
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mwone dokta
     
  7. tbl

    tbl Senior Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanx @ Mamzalendo
    mwanzo nilikuwa najiuliza ht huko hosp ntajieleza vp bt kwa hali hii itabidi nifanye hvyo!
     
Loading...