Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF! Leo nimekutana na makundi kwa makundi la kabila la Maasai. Mwenye kujua,JUZA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Oct 19, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Katika hali ya kutokuwa ya kawaida! Tangu leo asubuhi kuna makundi makubwa ya kabila la Maasai na hususan vijana wa kiume ktk umri tofauti na wakiwa wengi sana kwani huku kwe2 Sakina wamepita kama m2 800 na wakati nikiwa tena kule barabara ya Arusha Dodoma nikakutana na raia tena kama 1000 na nikiwa tena huku Ngaramtoni nikakutana tena na kundi lenye m2 kama 800 ama na ushee! Nikakosa mwenyeji wa kunivumbua vema kwn kila mtu mwenye asili ile alikuwa katika pilika ya huku na huko! Na ktk msafa haya karibu wote na bendera zinazoashiria AMANI na ikiandika sehemu watokako. Na wakati nakutana na hawa wenyeji sikuwa hata na camera kwani ingependeza sana mngeona walivyojipamba na wakakubalika kweli kweli! Swali: Je? Ni nini kimewasibu sana hawa ndg ze2? Kama mwenye fununu a2juze humu jamvini. NAWASILISHA JF!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimekutana nao maeneo ya St Costantine.....nimejilaumu sana kutokuwa na camera wakati huo....wamevaa kimila wamependeza sana na wengine wameweka taji la manyoya ya simba kichwani....sijui itakuwa ni nini
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Itakuwa Wanashangilia ushindi wa Manchester
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli dada yangu??

    Labda wanaenda kumpokea Rais wao akirudi toka Magogoni kuonana na ******!!
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Wale ndg hawajuwagi Simba wala Yanga,acha cha Liverpool wala Manchester,Mi naona mpk hv sasa wanafurika karibu area yote ya Sakina ni wao ndiyo wamekava.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ungemalizia city safi kweli..
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Best! Wamependeza kiukweli na hata kwa uchunguzi wa kuibia maana Mi huwa nawahanya hawa ndg ingali si wakorofi,Nimewaona kuna wasichana wachache ktk kila kundi na hata wakinana mama wamebeba vibuyu na nimehisi walienda masafa halafu wakawa wanafuatwa na wakinamama kwa kuwawezesha kwa angalau maji kidogo ama chakula kile nzuri na maarufu waitacho LOSHOROO na hakika ile chakula ni nzuri sana kwn nimebahatikaga kunywa. Inapendeza sana! NA NAHISI NDIYO KABLA AMBALO BADO LINA MSIMAMO AFRICA. Wamependeza kiukweli!
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kumbe na wewe mtoto mzuri unakaa A-Town? nitakuja huko soon
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I whish ningewaona na mimi, ila tusuburi tu, lazima kuna mtu alikua na camera atatuletea picha.
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nitamalizia weekend hii kaka. Trafford kutakuwa hakutoshi.
     
  11. facebook

    facebook Senior Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walikuwa wanaenda kumsikiliza Lowasa!
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wangepenza zaidi kma wangekuwa wanakusanyika kuikomboa nchi.
     
  13. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    naskia wanaenda kwenye jando,sijaithibitisha lakini kwan hata mimi nimekutana nao maeneo ya ngara ya chini
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimekutana nao wakati natoka nyumbani kwangu. Ila nimesikia wana mpango wa kuanzisha chama chao cha kisiasa. Ngoja tusubiri tuone.
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hayo ni makundi ya vijana wakisindikizwa na wenzao wanaenda kufanyiwa tohara na kuwa morani ( wanaume ). Walikuwa watoto ( laiyon ) sasa wanakuwa wanaume! Huwa inafanyika kila baada ya miaka kama mitano hivi.
    Nimekutana nao jioni hii, wameleta foleni kubwa sana mjini.
     
  16. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acha mbembele!
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    lakini jando kuelekea mjini...?.....si huwa nasikia wanaenda maeneo ya poripori......au hii imekuwaje?...na wamama ndani...?
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    ha ha.....hawa jamaa nilivyowaona....nadhani ni wale wanaoamini Nyerinyeri bado ndio rais......
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Wametoka maeneo mbalimbali ya mkoa. Maeneo ya Ilboru, ngaramtoni, moshono, Kiding'a na mengineyo na wanaelekea duka bovu. Huko ndio wanakofanyiwa tohara. Wamama nadhani ni wasindikizaji kwaajili ya menu!
     
  20. GABOO

    GABOO Senior Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewaona muda si mrefu, naka sakina karibu na dar express,vijana wanaenda jando.
     
Loading...