Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF! KUKU ATAGA HUKU AKIWA AMETOTOA KTK CKU MBILI.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LiverpoolFC, Apr 17, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Haya yanaweza ikawa ni dalili gani tena WanaJF? Imetokea hapo Iringa.
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    iringa kila mwaka vihoja tumesha wazoea, kwani mwaka juzi hukohuko iringa matamba kuna ng'ombe alikula kuku,
    sehemu za siri za mwanamke aliyekuwa shambani,mara watu vimenatiaana wakiwa wanakula mavituzi mwaka 2003 hapo njombe
    hospital ya kibena nk. nadhani ni laana ya kula mlinzi wa nyumba....
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yaelekea mambo ni mengi kwa hawa ndg ze2! Mi niliona ni mpya kumbe hili ni dogo sana. 2waache walivyo.
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huko si ndo wanakulaga hata whuu! whuu!
     
  5. b

    binti ashura Senior Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pamoja na yote haijarishi tumewazoea ila inatakiwa mimi na wewe tuwaombee visirudie tena. hakuna sehemu ambako hayatokei mambo ambayo siyo ya kawaida na sehemu nyingine!. wote tunavyo hata sisi kwetu vipo vya aina yake mtusaidie kuomba nako, hata kwako vipo tusaidiane kuombea na kukemea kwakuwa kwamaombiyako na yangu tutawasaidia wenzetu na badae tutasimulia mazuri yao tu!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Wataalamu wa sayansi ya viumbe wanaweza kutufafanulia kama hii kitu inawezekana kabla ya kuconclude kivingine..
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Haya! Wale wanasayansi wa Jf hebu fanyieni hilo kazi la kuku kutaga ingali ametotoa ktk 2days.
     
Loading...