Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF! Huyu Ndg yuko wapi? Leonard Mambombotela alisadikiwa niwakwe2 hp TZ.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 14, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg zangu! Huyu ndg kwa wenye kumbukumbu kama mimi namkumbuka alikuwa ni mtangazaji mzuri sn wa radio ya jirani ze2 Kenya ila kuna taarifa ya kwamba alikuwa ni Mwene2 mzawa wa hapa Tanzania,KWA WANAOMJUA VEMA WA2JUZE ALIPO HUYU NDG. Twendeni pamoja jama!
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bado anafanya kazi KBC na yupo Nairobi. Kipindi chake cha "Huu ni Uungwana" bado anakiendeleza. Japo sina uhakika ila inasemekana ni mdigo.
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee mbona yupo pale KBC. Hata leo niliangalia kile kipindi chake cha JEE HUU NI UUNGWANA. Ila amezeeka sana.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    namkumbuka sana kipindi chake ni kila siku j2
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ni Mdigo wa Mombasa. Great grandson wa Mbotela aliyeandika kitabu "Uhuru wa Watumwa."
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    nimemwona kwenye citizen tv juzi anatangaza kipindi hichohicho cha mambo ya uungwana,
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Dah! Namkumbuka sana KBC kupitia kipindi chake cha Je huu ni uungwana? Nakumbuka mabingwa wa salamu kama Surambili Kiango Momanyi. KBC walikuwa na kipindi kikijulikana kama "Salamu za majeshi" bado kipo waungwana? Sijaisikiliza KBC kwa miaka mingi.
     
  8. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    DUUU mnanikumbushaaa mbaliii, nashanga enzi zile kulikua na radia bendi 2 ama 3 , (277) ya mbao inashika afrika mashariki yoote , siku hizi radio ukubwa wa umbo tu, lkn haishiki huko kote. :dance:
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hivi ni mbongo yule mzee
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jama kuna mshikaji mmoja(mtanasharti) Anasema ni Mambombotela ni mmoja wa wanafamilia,ila nitaifuatilia kwa karibu then niwajuza WanaJF
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    unashanga??!!!
     
Loading...